หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดาระไม่ได้ตาย ตอนที่สู้กับ รุ่น1  (อ่าน 20882 ครั้ง)

porzapk48

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: มาดาระไม่ได้ตาย ตอนที่สู้กับ รุ่น1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 21:30:42 »
ผมว่าเผลอๆมาดาระ อาจจะสู้กับโทบิ
เเถมคาบูโตะ รู้เรื่องยุคทอง เเถมบอกตอนนี้คุณเก่งกว่ายุคทองซะอีก
เเถมมีเนตรสังสาระ แล้วโทบิ บอก มันอะเป็นคนเอาเนตรสังสาระ ไห้ เพน ผมว่า โทบิเป็นคนฆ่ามาดาระ ครับ แล้วเอาเนตรสังสาระไปไห้เพน

โทบิคือใคร  ??  น่าจะรู้นะ ผมว่าน้องชาย มาดาระ ชัวร์ ครับ *great* *great*
แล้วน้องมาดาระ จะเอาเนตร ไรไปสู้กะเนตร กระจกเงาหมื่นบุฟผาอะ ของมาดาระอะ

Gamba123

• *
Re: มาดาระไม่ได้ตาย ตอนที่สู้กับ รุ่น1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 23:12:08 »
ผมว่าเผลอๆมาดาระ อาจจะสู้กับโทบิ
เเถมคาบูโตะ รู้เรื่องยุคทอง เเถมบอกตอนนี้คุณเก่งกว่ายุคทองซะอีก
เเถมมีเนตรสังสาระ แล้วโทบิ บอก มันอะเป็นคนเอาเนตรสังสาระ ไห้ เพน ผมว่า โทบิเป็นคนฆ่ามาดาระ ครับ แล้วเอาเนตรสังสาระไปไห้เพน

โทบิคือใคร  ??  น่าจะรู้นะ ผมว่าน้องชาย มาดาระ ชัวร์ ครับ *great* *great*
แล้วน้องมาดาระ จะเอาเนตร ไรไปสู้กะเนตร กระจกเงาหมื่นบุฟผาอะ ของมาดาระอะ
น้องมาดาระบอก"ถ้าพี่ไม่ยอมแพ้ ผมจะฟ้องแม่ว่าพี่รังแกโผมมม โดนหักค่าขนมแน่"มาดาระก็เลยยอม

apinun

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 01:40:28 »

น้องมาดาระบอก"ถ้าพี่ไม่ยอมแพ้ ผมจะฟ้องแม่ว่าพี่รังแกโผมมม โดนหักค่าขนมแน่"มาดาระก็เลยยอม
*dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead*
 *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip*
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<

lion

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 20:19:15 »
โทบิคือใครรีบไปดูที่วิกิพิเดีย ตัวละครแสงอุสารีบไปดูเลยด่วนๆๆๆใครดูแล้วดูใหม่