Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

One Piece The Movie

หน้า: (1/4) > >>

Lambo:

ผมอ่านวันพีชเเต่ในหนังสือการ์ตูนแบบมั่งงะ
ไม่ค่อยได้ดูเดอะมูฟวี่เลยอยากจะเริ่มดู ทั้งหมดมันมีกี่ตอนขอชื่อตอนหน่อยครับ
จะไปซื้อจะไล่ดูให้หมด(ถ้าไม่มีตังก็อาจจะเชาดู)

pujee:

กี่ตอนผมจำไม่ได้ แต่รู้สึกจะมี 6 ภาค 7 ภาคแล้วมั้ง ส่วนตัวผมได้ดูแค่ภาค 6 แต่ภาค 6 ไม่มีพากย์ไทยละ เยอะอยู่เหมือนกันครับเพราะมีตอนมากกว่าในมังงะ

panndora:

--- อ้างจาก: pujee ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 20:04:13 ---กี่ตอนผมจำไม่ได้ แต่รู้สึกจะมี 6 ภาค 7 ภาคแล้วมั้ง ส่วนตัวผมได้ดูแค่ภาค 6 แต่ภาค 6 ไม่มีพากย์ไทยละ เยอะอยู่เหมือนกันครับเพราะมีตอนมากกว่าในมังงะ

--- End quote ---
ปู่คะคุณ Lambo เขาถามถึง The Movie คะ ไม่ใช่ Anime ปู่จูนเครื่องด่วนๆคะ อิอิ

Aragan:

10  ---------------------------------------->>>>>  11

pujee:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 20:07:47 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 20:04:13 ---กี่ตอนผมจำไม่ได้ แต่รู้สึกจะมี 6 ภาค 7 ภาคแล้วมั้ง ส่วนตัวผมได้ดูแค่ภาค 6 แต่ภาค 6 ไม่มีพากย์ไทยละ เยอะอยู่เหมือนกันครับเพราะมีตอนมากกว่าในมังงะ

ปู่คะคุณ Lambo เขาถามถึง The Movie คะ ไม่ใช่ Anime ปู่จูนเครื่องด่วนๆคะ อิอิ

อ้าว อ่านผิด ฮ่าๆ ข้าน้อยขออภัยเจ้าของกระทู้ 1 จอก  *great*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version