Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (45/48) > >>

bignaja123:

ตั้งเลยสิครับกระทู้หนะ   

ผมรออยู่ คุณ kaju เอ้ย! peeju  เอ้ยย !  pujee  เอ้ย!  ถูกแล้วว !!!
 *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

agimogugada:

ผมสมาชิกใหม่ครับ อาจจะเพิ่งมาสมัครได้ไม่นานแต่ความบ้าการ์ตูนผมก็ อาจจะไม่แพ้พวกท่านๆทั้งหลายนะครับ
ทั้งดูเมะ ทั้งอ่านมังงะ มานานแล้วแหละครับ แต่เพิ่งมาสมัคร เพราะช่วงนี้ปิดเทอมอยู่เลยไม่ได้ไปเมาท์ one piece กับเพื่อนที่โรงเรียน เพราะปกติ เมาท์กันทุกเที่ยงแหละครับ ประสบการณ์การดู one piece ทั้งการดูเมะการอ่านมังงะ อาจเพิ่งไล่ทัน เมื่อ2ปีที่แล้ว(ดูแบบเอาเป็นเอาตายเลยครับ เพื่อจะให้ถึงตอนล่าสุดไวไว) ก็ในที่สุดก็ทันพวกท่านๆจนได้ *dontknow*
งั้นก็ใคร่ขอรายงานตัวครับ อาจช้าไปหน่อยนะครับ เพราะเพิ่งเห็นกระทู้นี้  *disappoint*

ปล. หากผมตอบกระทู้อื่นๆแล้วไม่ถูกใจก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  *hoho*

Augustz:

--- อ้างจาก: agimogugada ที่ ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 18:50:20 ---ผมสมาชิกใหม่ครับ อาจจะเพิ่งมาสมัครได้ไม่นานแต่ความบ้าการ์ตูนผมก็ อาจจะไม่แพ้พวกท่านๆทั้งหลายนะครับ
ทั้งดูเมะ ทั้งอ่านมังงะ มานานแล้วแหละครับ แต่เพิ่งมาสมัคร เพราะช่วงนี้ปิดเทอมอยู่เลยไม่ได้ไปเมาท์ one piece กับเพื่อนที่โรงเรียน เพราะปกติ เมาท์กันทุกเที่ยงแหละครับ ประสบการณ์การดู one piece ทั้งการดูเมะการอ่านมังงะ อาจเพิ่งไล่ทัน เมื่อ2ปีที่แล้ว(ดูแบบเอาเป็นเอาตายเลยครับ เพื่อจะให้ถึงตอนล่าสุดไวไว) ก็ในที่สุดก็ทันพวกท่านๆจนได้ *dontknow*
งั้นก็ใคร่ขอรายงานตัวครับ อาจช้าไปหน่อยนะครับ เพราะเพิ่งเห็นกระทู้นี้  *disappoint*

ปล. หากผมตอบกระทู้อื่นๆแล้วไม่ถูกใจก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  *hoho*

--- End quote ---

ยินดีต้อนรับคราฟฟผม

Sherva:

เป็นสมาชิกใหม่นะคะ อาจจะสมัครเกือบสองอาทิตย์ นี่ถือว่ายังใหม่อยู่ป่ะคะ  *haha* *haha* *haha* แต่ยังไม่ได้แนะนำตัวเป็นทางการเลย ยังไง ก็ ฝากอ้อมอก อ้อมใจ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไว้ ณ ที่นี้ด้วย ส่วนตัวชอบวันพีซมาก เป็นอะไร ก็ไม่รู็ บ้าอยู่เรื่องนี้เรื่องเดียว เรื่องอื่นๆก็ อ่านนะคะ แต่รู้สึกว่าเรื่องนี้ มันโดนใจมากก ดูซ้ำไปซ้ำมา อ่านซ้ำไปซ้ำมา ก็ไม่เบื่อ ชอบแนวการเดินเรื่องมากเลยคะ  *number1* *number1*

ช่วงนี้ปิดเทอมก็จะเล่นบอร์ดนี้ อาจจะเห็นเราตามกระทู้ต่างๆ ก็อย่าพึ่งเบื่อหน้ากันนะ หรือถ้าตอบอะไร ที่ไม่ถูกใจ หรืออะไรยังไงก็ขออภัย มา ณ ที่นี้ด้วย  *great* *great* *great*  เราเชื่อว่า ทุกคน เกิดมา ต่างคน ต่างความคิด แต่เรามั้นใจว่า ทุกคนในบอร์ด เจตนาดีกันทุกคน และเราก็รักวันพีซ เหมือนกันทุกคน  *great* *great* *great*

Zombie land:

แชร์ความคิด  !!!        อ่านแล้วนึกถึง  เฟสบุ๊ค  ( เกี่ยวรัยกันว้ะ )  *disappoint*   *disappoint*

*้ั์drinktea* *้ั์drinktea*  สมาชิกไหม่เหมือนกัน ครับ  อ่านมานาน พึ่งสมัค เป็นสมาชิก  เพราะ อะไร หนะหรอ  ......สมัคไม่เป็นครับ !!!   *shock*

อืม ขออภัยมานะที่นี้ ด้วยครับเพราะเดิมทีพม เป็นคนกวนๆๆอยุ่ เร่ย อาจ ตอบ กระทู้หรือ ตั๊งกระทู้ นอกเรื่อง ก้อเป็นได้     อืม.. *้ัิalone* *้ัิalone*

งั้นคว้านท้องตัว เองไถ่โทษ ล้ะกัน นะ   *้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever*   

ป.ล ซั่มไหม๊จะได้จบ !!!!

หน้า: << < (45/48) > >>

Go to full version