Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (44/48) > >>

windyzero:

ให้ได้กลับบ้านก่อน จะหาเวลาว่าง มาสถาปนาตัวเองมาเป็น นักแปะรูปแทนน้องแพนที่ออกทะเลไปแล้ว

(จริงๆ ไม่ได้อยากทำเลย เวลาไม่ค่อยมี แต่ขาดนักแปะไปก็กระไรอยู่ น้องแพนเค้าก็ฝากๆมาด้วย ต้องทำ *dead*)

Sentinel-Prime:

สมัครไว้นานเกิน จนเกือบลืมรหัส เข้ามาอ่านแทบจะทุกกระทู้เลย แต่ไม่ได้ตอบซักทีไม่รู้สมัครไว้ทำไม555

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 22:19:28 ---ให้ได้กลับบ้านก่อน จะหาเวลาว่าง มาสถาปนาตัวเองมาเป็น นักแปะรูปแทนน้องแพนที่ออกทะเลไปแล้ว
(จริงๆ ไม่ได้อยากทำเลย เวลาไม่ค่อยมี แต่ขาดนักแปะไปก็กระไรอยู่ น้องแพนเค้าก็ฝากๆมาด้วย ต้องทำ *dead*)

--- End quote ---

หลังจากท่าน pan หายไป ตำแหน่งนี้ ยังว่างอยู่ สู้ๆครับท่าน Win เอาใจช่วย...ครับ

--- อ้างจาก: Sentinel-Prime ที่ อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 23:21:42 ---สมัครไว้นานเกิน จนเกือบลืมรหัส เข้ามาอ่านแทบจะทุกกระทู้เลย แต่ไม่ได้ตอบซักทีไม่รู้สมัครไว้ทำไม555

ไหนๆก็สมัครไว้แล้ว.... ก็เข้ามาแสดงความคิดเห็นร่วมกันสิครับ... เอาแบบทุกกระทู้ ทุกวัน เลยนะ   *haha*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 22:19:28 ---ให้ได้กลับบ้านก่อน จะหาเวลาว่าง มาสถาปนาตัวเองมาเป็น นักแปะรูปแทนน้องแพนที่ออกทะเลไปแล้ว

งั้นเดี๋ยวผมขอเอาด้วยคนครับว่างๆนั่งน่าคอมครับไม่รู้จะทามอารายดีครับ

pujee:

อยากให้มีกระทู้เกี่ยวกับ 4 จักรพรรดิ์บ้างครับ เช่น พวกแชงค์ ปกครองอาณาเขตตัวเองกันยังไงทั้งที่กลุ่มก็ไม่ได้ใหญ่มาก ไม่ได้มีหัวหน้าหน่วยเหมือนหนวดขาว

ฮ่าๆ แค่อยากถกเรื่อง 4 จักรพรรดิ์บ้างหน่ะ เผื่อใครมีคำถามดีๆมาตั้งกระทู้บ้าง รออ่านอยู่นะครับ ^^

หน้า: << < (44/48) > >>

Go to full version