หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)  (อ่าน 115382 ครั้ง)

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
หายไปนาน กระทู้มันเยอะมากมาย ไล่ตอบไม่ทัน -*-

เด๋วนี้...กระทู้มันผุดเยอะขึ้น ครับ แค่ 2 - 3 วันบางกระทู้ไปหน้า 3 แล้วครับ...
ถ้าไล่ตอบผมว่า เอาแค่สัก15 - 20 กระทู้แรกก็พอครับ.... ท่าน Win

ว่าแต่ ท่าน หายไปหลายวันเลยนะครับ...

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
บอกแล้วไงครับ ติดภารกิจ ระดับชาติ - -*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

saxsax

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
เชื่อผมเถอะ She อยู่แถวนี้แหละ แต่ แบบว่า รักนะแต่ไม่แสดงออก(ไม่เม้นหรอก) หุหุ

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ว่าแต่ว่า  คืนนี้ เหมือนวันมาฆะบูชาเลยนะคับ

ป๋าsax ก่ะป๋าวิน   มารวมกันโดยมิได้นัดหมาย  *hoho*

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
คิดถึง pandonra ครับ  *้ัิfreeze* *้ัิfreeze*

นั่นสินะ... ท่าน pan
ว่าแต่ท่าน saxsax ก็หายไปนานเหมือนกันนะครับ...

windyzero

• *
เปลี่ยนเป็นวัน โมฆะ ดีกว่ามั้ง ฮ่าๆๆ

เดามั่วมั่ง

• *
รุ่นเดอะ.... มาตอบกันเยอะแหะวันนี้

ทั้งท่าน sax ท่านwin ท่านศิษย์พี่ gust
  *number1*

Augustz

• *
ผมยังไม่เดอะหรอกคับ คุณเดาเองก้รุ่นเดอะเหมือนกันนะคับ

เดามั่วมั่ง

• *
ผมยังไม่เดอะหรอกคับ คุณเดาเองก้รุ่นเดอะเหมือนกันนะคับ

ยังไงๆผม ก็เป็นศิษย์น้อง ท่าน gust ล่ะครับ...   *number1*

Augustz

• *
งั้นเราคงเป็นศิษย์พี่ศิษย์น้องกันสินะคับ  เพราะยังไงซะ อาจารย์เราก้คนเดียวกัน  *hoho*

เดามั่วมั่ง

• *
งั้นเราคงเป็นศิษย์พี่ศิษย์น้องกันสินะคับ  เพราะยังไงซะ อาจารย์เราก้คนเดียวกัน  *hoho*

ครับ ศิษย์พี่ gust อย่างนี้....ต้องดืมเลือด สาบาน ครับ...^^

มีมาให้เลือกทุกกรุ๊ปเลยครับ.....ว่าแต่ ศิษย์พี่ gust เอาหลอดไหนดีครับ....  *great*

Augustz

• *
มันมีแค่วิธีเดียวเองหรอ   ถ้าให้เลือกหลอดไหนผมก้ไม่เอาทั้งนั้นล่ะคับ

ก้ผมกลัวเลือดนี่นา  *rip*

Nabonginw

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *

ครับ ศิษย์พี่ gust อย่างนี้....ต้องดืมเลือด สาบาน ครับ...^^

มีมาให้เลือกทุกกรุ๊ปเลยครับ.....ว่าแต่ ศิษย์พี่ gust เอาหลอดไหนดีครับ....  *great*
*hoho* *hoho*เมื่อกี๊ผ่านมาผมเจอดอกไม้555(ขำขำนะครับผม)byเจ็ดประจัญบาน *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

Augustz

• *
นั่นสินะ จะว่าไปก้มีวิธีใช้ดอกไม้ด้วยนี่นา  ไม่ต้องดื่มเลือดสาบานแล้วก้ได้นี่นะ  *hoho*