หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)  (อ่าน 115914 ครั้ง)

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
*cheers* *cheers*
ผมก็มาใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะขอรับ
 *number1* *number1*

ผมก็อีกคนขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ขออยู่ในโลกใบนี้อีกคน เพราะว่าไม่มีใ่ครคุยกะผมรู้เรื่องแล้ว อิอิ

ยินดีต้อนรับครับ

ท่าน Monkey D Sunny
ท่าน kimaru

*great*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ยินดีต้อนรับ คุณเดามั่วมั่ง ครับ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?

เดามั่วมั่ง

• *
ยินดีต้อนรับ คุณเดามั่วมั่ง ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ.... ท่าน Pu และ สมาชิกทุกท่าน

Nabonginw

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
*attack* *attack*หวัดดีครับผมก็มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

ยินดีต้อนรับครับ

ท่าน Nabonginw

*number1*
ครับผม *attack* *attack* *attack*

bowbig

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เจ้าหญิงแห่งท้องทะเล ราเซลเดียว!! (พันเซลเยอะเกิน)
    • -
สวัสดีค่ะ~ ที่จริงก็สิงสถิตบอร์ดนี้มานานแล้ว เพื่ออ่านเม้นแต่ละท่านเท่านั้น ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
ข้าคือราพันเซล!!! ข้านี้แหละ จะเป็นเจ้าหญิงแห่งท้องทะเล

และคืนพรุ่งนี้ จะมีแสงล่องลอย
อย่างที่เฝ้าคอย ทุกวันเกิดฉันนั่นไง
กลางแสงวับวาม จะงามสักเท่าใด
วันนี้แหละแม่คง ยอมให้เราไปเห็นกับตา...

เดามั่วมั่ง

• *
สวัสดีค่ะ~ ที่จริงก็สิงสถิตบอร์ดนี้มานานแล้ว เพื่ออ่านเม้นแต่ละท่านเท่านั้น ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

ยินดีที่ต้อนรับครับ   เจ้าหญิงราพันเซล  ^^

OffeSpiN

• *

ยินดีที่ต้อนรับครับ   เจ้าหญิงราพันเซล  ^^

ราเซลเดียว พันเซลมันเยอะไป,, ห้าห้าห้า  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

เดามั่วมั่ง

• *

ราเซลเดียว พันเซลมันเยอะไป,, ห้าห้าห้า  *้ั์drinktea*

อ๊ะ....ๆ  ขอโทดๆครับ    ราเซลเดียว  ก็ราเซลเดียว(พันเซลเยอะไป)   ไม่โลภซะด้วย....

ยินดีต้อนรับครับ  เจ้าหญิงราเซลเดียว
   *disappoint*

pomop

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ.... ท่าน Pu และ สมาชิกทุกท่าน

ยินดีต้อนรับสมาชิกเก่า ทุกๆ ท่านนะครับ

เดามั่วมั่ง

• *

ยินดีต้อนรับสมาชิกเก่า ทุกๆ ท่านนะครับ

ขอบคุณคร๊าบ.....ผมจะพยายามตอบอย่างมีสาระ ไม่ออกทะเลคร๊าบ... *great*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
กลับมาอีกที ไกลลิบเลยวุ้ย -.-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

เดามั่วมั่ง

• *
กลับมาอีกที ไกลลิบเลยวุ้ย -.-

นั้นสิครับ.....ผมหายไปวันเดียว ยังตามอ่านย้อนหลังแทบไม่ไหวเลย
   *disappoint*

[email protected]

• *
หวัดดีค๊าบบบ ผมเป็น สมาชิกนานแล้ว แต่ไม่ค่อย เผยตัวเท่าไหร่ ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วย คับ :))

Baratie

• *
โน๊ต คับสมาชิกใหม่ ไม่มีิอะไรมาก แต่ลึกลับ ซับซ้อน