Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (25/48) > >>

bignaja123:

ผมก้อน้องใหม่คับ ขอฝากตัวด้วยครับ   

ขอให้ตั้งกระทู้กันแบบมีสาระ ต่อไป  เรื่่อยๆๆ

อย่าออกทะเลกันบ่อยๆๆ เดวความขลังของกระทู้จะหายหมด 

ผมไม่เคยเล่นบอร์ดที่ไหนเลยจน  มาบอร์ดของวันพีชเนี่ยครับ  สาระเยอะดี

เรื่องข้อมูลมั่วบ้างถูกบ้างไม่ว่ากัน แต่มาช่วยกันแชร์ แบ่งปันความคิดเห็นกันดีกว่า

อย่ากัว อย่าอายที่จะแสดงความคิดเห็น   สิงๆ บอร์ดนี้ไปเดวก้อเมพเอง 

*hoho* *hoho* *haha* *haha*

ZenkImu:

สวัสดีครับ  *lulla*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 21:40:38 ---ผมก้อน้องใหม่คับ ขอฝากตัวด้วยครับ   
ขอให้ตั้งกระทู้กันแบบมีสาระ ต่อไป  เรื่่อยๆๆ
อย่าออกทะเลกันบ่อยๆๆ เดวความขลังของกระทู้จะหายหมด 
ผมไม่เคยเล่นบอร์ดที่ไหนเลยจน  มาบอร์ดของวันพีชเนี่ยครับ  สาระเยอะดี
เรื่องข้อมูลมั่วบ้างถูกบ้างไม่ว่ากัน แต่มาช่วยกันแชร์ แบ่งปันความคิดเห็นกันดีกว่า
อย่ากัว อย่าอายที่จะแสดงความคิดเห็น   สิงๆ บอร์ดนี้ไปเดวก้อเมพเอง 
*hoho* *hoho* *haha* *haha*

--- End quote ---

--- อ้างจาก: ZenkImu ที่ จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 21:46:09 ---สวัสดีครับ  *lulla*

--- End quote ---

ยินดีต้อนรับครับ....

ท่าน bignaja123
ท่าน ZenkImu

*number1*

เดามั่วมั่ง:

ช่วงนี้....

รุ่นเก๋า ของบอร์ดหายไปไหน กันหมดน้า.... *disappoint*

ทั้งท่าน pan ท่าน gust  ท่าน maragon  ท่าน saxsax  ท่าน hip
หายกันเกลี้ยงเลย......
ไม่กลับมาคุยกันบ้างหรอ ครับ.......

ท่าน win ก็เตรียมจะหายอีก  เฮ้อ......!

Gun_NaJa_:

เพื่งสมัครใหม่ รายงานตัวคับ ชอบบอร์ดนี้ม๊ากมาก อะไรไม่ถูกแนะนำดั้ว ค้าบผ๋ม  *้ัิshy*

หน้า: << < (25/48) > >>

Go to full version