หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)  (อ่าน 115405 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ผมก้อน้องใหม่คับ ขอฝากตัวด้วยครับ   

ขอให้ตั้งกระทู้กันแบบมีสาระ ต่อไป  เรื่่อยๆๆ

อย่าออกทะเลกันบ่อยๆๆ เดวความขลังของกระทู้จะหายหมด 

ผมไม่เคยเล่นบอร์ดที่ไหนเลยจน  มาบอร์ดของวันพีชเนี่ยครับ  สาระเยอะดี

เรื่องข้อมูลมั่วบ้างถูกบ้างไม่ว่ากัน แต่มาช่วยกันแชร์ แบ่งปันความคิดเห็นกันดีกว่า

อย่ากัว อย่าอายที่จะแสดงความคิดเห็น   สิงๆ บอร์ดนี้ไปเดวก้อเมพเอง 

*hoho* *hoho* *haha* *haha*

ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

ZenkImu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
ผมก้อน้องใหม่คับ ขอฝากตัวด้วยครับ   
ขอให้ตั้งกระทู้กันแบบมีสาระ ต่อไป  เรื่่อยๆๆ
อย่าออกทะเลกันบ่อยๆๆ เดวความขลังของกระทู้จะหายหมด 
ผมไม่เคยเล่นบอร์ดที่ไหนเลยจน  มาบอร์ดของวันพีชเนี่ยครับ  สาระเยอะดี
เรื่องข้อมูลมั่วบ้างถูกบ้างไม่ว่ากัน แต่มาช่วยกันแชร์ แบ่งปันความคิดเห็นกันดีกว่า
อย่ากัว อย่าอายที่จะแสดงความคิดเห็น   สิงๆ บอร์ดนี้ไปเดวก้อเมพเอง 
*hoho* *hoho* *haha* *haha*

สวัสดีครับ  *lulla*

ยินดีต้อนรับครับ....

ท่าน bignaja123
ท่าน ZenkImu

*number1*

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
ช่วงนี้....

รุ่นเก๋า ของบอร์ดหายไปไหน กันหมดน้า.... *disappoint*

ทั้งท่าน pan ท่าน gust  ท่าน maragon  ท่าน saxsax  ท่าน hip
หายกันเกลี้ยงเลย......
ไม่กลับมาคุยกันบ้างหรอ ครับ.......

ท่าน win ก็เตรียมจะหายอีก  เฮ้อ......!

Gun_NaJa_

• *
เพื่งสมัครใหม่ รายงานตัวคับ ชอบบอร์ดนี้ม๊ากมาก อะไรไม่ถูกแนะนำดั้ว ค้าบผ๋ม  *้ัิshy*

เดามั่วมั่ง

• *
เพื่งสมัครใหม่ รายงานตัวคับ ชอบบอร์ดนี้ม๊ากมาก อะไรไม่ถูกแนะนำดั้ว ค้าบผ๋ม  *้ัิshy*

ท่าน  Gun_NaJa_

*number1*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

pomop

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ขอมารายงานตัวด้วยคนนะครับ จะพยายามทำให้บอร์ดมีสีสรรและไม่เงียบเหงาละกัน ถ้าล่วงเกินอะไรท่านใด ขออภัยล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ด้วย

OffeSpiN

• *
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

KATIB200

• *

เดามั่วมั่ง

• *
ขอมารายงานตัวด้วยคนนะครับ จะพยายามทำให้บอร์ดมีสีสรรและไม่เงียบเหงาละกัน ถ้าล่วงเกินอะไรท่านใด ขออภัยล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ด้วย

สวัสดีเราน้องไหม่ *hoho*

ท่าน Pomop
ท่าน KATIB200

*number1*

อ้างจาก: OffeSpiN link=topic=1943.msg18750#m
sg18750 date=1330411006
ยินดีต้อนรับครับ แต่ขอบอกว่า

แถวนี้แม่งเถื่อน (Long Version)

บอกตรงๆ แถวนี้มันหื่น!!

*้ั์drinktea*

คอนเฟิร์ม  ครับ.....แถวนี้ มันเถื่อน  มันหื่น  ....
*haha*

Nabonginw

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
 *attack* *attack*หวัดดีครับผมก็มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

เดามั่วมั่ง

• *
*attack* *attack*หวัดดีครับผมก็มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

ยินดีต้อนรับครับ

ท่าน Nabonginw

*number1*

Monkey D Sunny

• *
 *cheers* *cheers*
ผมก็มาใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะขอรับ
 *number1* *number1*

kimaru

• *
  • ไม่ว่าด้วยเหตุผลใด ชั้นไม่มีวันอภัยให้กับคนที่ทำให้เพื่อนของชั้นต้องเจ็บ
ผมก็อีกคนขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ขออยู่ในโลกใบนี้อีกคน เพราะว่าไม่มีใ่ครคุยกะผมรู้เรื่องแล้ว อิอิ