Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (17/48) > >>

The_O:

แนะนำตัวอีกทีเลยละกันครับ

ชื่อ โอ๋
อายุ จุ๊ๆ
เพศ ชายบ้างหญิงบ้าง
ที่อยู่ เมืองร้อยเกาะ(ยังกะวันพีชเลยใช่มะ)
สถานภาพ ลัลล้าไปเรื่อยๆ
อาชีพ พนง.Front โรงแรมเล็กๆ
งานอดิเรก อ่านการ์ตูน หนังสือ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม เที่ยว

ฝากตัวด้วยครับ

windyzero:

ยินดีต้อนรับครับผม

Aragan:

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมอยู่เมืองขุนแผนแสนสะท้านครับ  *้ั์respect*

เดามั่วมั่ง:

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ.......

ท่าน The_O  (เรียกว่าท่าน O แระกัน)

และ

ท่าน Aragan (เรียกว่าท่าน gan แระกัน)
ท่าน gan นี่รู้สึกจะไม่ใหม่เท่าไรมั้ง...  เห็นเจอพักใหญ่แระ*hoho*

windyzero:

เบื่อจริงอะไรจริง

หน้า: << < (17/48) > >>

Go to full version