หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)  (อ่าน 115402 ครั้ง)

Tidyo

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • ออกทะเลเเล้วเรือพังเราซ่อมได้(ซ่อมบำรุง_ทุกอย่าง)
เห็นช่วงนี้มี สมาชิกใหม่ เข้ามาอีกแล้ว.....   *great*

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะครับ.........   *number1*
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1943.0

*love*
ขอบคุนครับที่ต้อนรับกันเป็นทางการสิงมาครึ่งปีเเล้วเพิ่งจะสมัคร
เห็นในบอร์ดคุยกันมันดีเลยลองสมัครเข้ามามั่งชอบเเชความรู้เกี่ยวกับวันพีช
ความรู้ไม่เเน่นเเต่พอตอบได้ ไม่ต้องห่วงเดี่ยวออกทะเลเเล้วเรือพังเราซ่อมให้ *glad*
เราซ่อมได้ทุกอย่างเพราะเราเป็นช่างซ่อมบำรุง
EE49พระนครเหนือ
วัดคุมฯ15 พระจอมเกล้าพระนครเหนือ

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ.........

สมาชิกใหม่สามารถมาแนะนำตัวกันที่กระทู้นี้ได้นะครับ....
ไปแนะนำตัวกระทู้อื่น อาจจะหลุดประเด็นกระทู้นั้นอาจทำให้ไม่ค่อยมีคนตอบ....ครับ
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1943.0

ท่านสมาชิกเก่า ทั้ง H.Member  Sr.Member  F.Member  Jr.Member จะได้ยินดีต้อนรับได้ถูกคนครับ.....
  *number1*

ยินต้อนรับครับ..... ท่าน Tidyo    << ปล.ถ้าผมอ้างถึงอีกผมเรียก ท่าน Tid นะครับ....  *great*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 09:34:24 โดย เดามั่วมั่ง »

Aragan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมยังไม่เคยแนะนำตัวเลยสินะ

Username  Aragan
Age ???
Data ???

ผมคือบุรุษปริศนา Aragan ชายที่นิยมการอำคน และการท่องทะเล ความรู้ไม่มี ความดีไม่ทำ ทำแต่อะไรก็ได้ที่ไร้สาระ  *haha*

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะจ๊ะทุกคน จาก Aragan คนดีของสังคม Sritown/One-Piece

*splash*

*pround* *pround*

*้ัhypnotist* *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*

*้ัhypnotist* *้ั์post2* *้ั์post2* *้ั์post2* *้ั์post2* *้ั์post2* *้ั์post2* *้ั์post2* *้ัhypnotist*

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
อยู่กลางทะเล มีน้ำกับทราย 555+

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

The_O

• *
แนะนำตัวอีกทีเลยละกันครับ

ชื่อ โอ๋
อายุ จุ๊ๆ
เพศ ชายบ้างหญิงบ้าง
ที่อยู่ เมืองร้อยเกาะ(ยังกะวันพีชเลยใช่มะ)
สถานภาพ ลัลล้าไปเรื่อยๆ
อาชีพ พนง.Front โรงแรมเล็กๆ
งานอดิเรก อ่านการ์ตูน หนังสือ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม เที่ยว

ฝากตัวด้วยครับ
PSN:Muscle_Bomber
ใครมี PS3 ก็แอดมาเล่นเกมด้วยกันครับ

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Aragan

• *
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมอยู่เมืองขุนแผนแสนสะท้านครับ  *้ั์respect*

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ.......

ท่าน The_O  (เรียกว่าท่าน O แระกัน)

และ

ท่าน Aragan (เรียกว่าท่าน gan แระกัน)
ท่าน gan นี่รู้สึกจะไม่ใหม่เท่าไรมั้ง...  เห็นเจอพักใหญ่แระ*hoho*

windyzero

• *

เดามั่วมั่ง

• *

Mister JHONY

• *

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
หวัดดีครับ เพิ่งสมัครเมื่อวานครับ (แต่สิงมานานแล้วนะ) *great* ฝากตัวด้วยนะครับ  *้ั์drinktea*
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
อย่าฝากแต่ตัวครับ ไม่มีหัวมันน่ากลัว

ล้อเล่นนะครับ ^^
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ