Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (14/48) > >>

panndora:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 19:01:38 ---จ๊าก ใครต้มมาม่าไม่ถอดปลั๊กกาน้ำร้อน *้ั์shock2* *้ั์shock2*

--- End quote ---
บ้าจริงอุส่าห์แอบไปทำแล้วนะเนี่ย ยังมีหลักฐานอีก ชิชิ *้ั์smoking*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 19:01:38 ---จ๊าก ใครต้มมาม่าไม่ถอดปลั๊กกาน้ำร้อน *้ั์shock2* *้ั์shock2*

นี่ัมันภาพ  ไททานิคล่ม  เมื่อไม่นานป่าวอ่ะ.... *้ัdoubt*

--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 18:55:24 ---เรือแจวเหรอครับ ต้องลำใหญ่ๆซะด้วย

แต่ถ้าจะไป ต้องไปด้วยกันนะ  สามัคคีกัน ถ้าเกิดทะเลาะกันนี่ เรือจะล่มได้นะ *great*

*dontknow*

Aragan:

ทำไมถึงชอบออกทะเลกันนักนะ ไม่เห็นมีใครจริงจังอย่างเรา   *้ัread* *้ัread* *้ัread*

*้ั์post2*

เห็นเริ่มมีสมาชิกใหม่....
มาแสดงความคิดเห็นเยอะขึ้น... *number1*

เอาเป็นว่า ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ แล้วกันนะครับ

เด๋ว..ท่านสมาชิกใหม่จะหาว่า ไม่ทักทายกัน.. *love*

หน้า: << < (14/48) > >>

Go to full version