หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)  (อ่าน 115384 ครั้ง)

Aragan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
 *้ัิfootball*                                          *้ั์block*

*้ั์shock3*

*้ั์petulant*

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
แซวเค้ามาก เค้าโกดนะเทออ *hoho*

คราวหน้าอย่าเม้นอะไรที่มีช่องโหว่ให้เค้าแซวได้ ต้องระวังตัวดีๆ ฮ่าๆ

ปล.ขอยกเครดิตคำคมให้คุณแพนโดร่านะครับ ผมแค่เปลี่ยนคำจากเขานิดเดียว ^^
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

marangone

• *
รายงานตัวครับ น้อมรับทุกความเห็นไปปรับปรุง ว่าแต่ ท่าน แฮปนี่หายไปละ

panndora

• บุคคลทั่วไป
คราวหน้าอย่าเม้นอะไรที่มีช่องโหว่ให้เค้าแซวได้ ต้องระวังตัวดีๆ ฮ่าๆ
ปล.ขอยกเครดิตคำคมให้คุณแพนโดร่านะครับ ผมแค่เปลี่ยนคำจากเขานิดเดียว ^^
แซวเล่นเฉยๆคะคุณปู่ ใช้ได้ทุกคนแหละคะเพราะมันเป็นเจตนารมณ์แห่งการออกทะเลของบอร์ดพวกเรา ฮี่ๆๆ *great*

รายงานตัวครับ น้อมรับทุกความเห็นไปปรับปรุง ว่าแต่ ท่าน แฮปนี่หายไปละ
แฮปไหนอ่ะคะพี่แมง หรือพูดถึงคุณฮิปปี้อยู่??

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ท่านแฮปที่ว่าน่าจะหมายถึงท่านฮิปหรือป่าว
ว่าแต่ บอกเองแท้ๆออกทะเลให้น้อยๆหน่อย ตัวเองนี่เลยโลกใหม่ไปละ  *disappoint*

panndora

เฮ้ยเค้าไม่ได้ห้ามออกทะเลออกกันเลย แต่อย่าออกเรื่องอะไรแบบ 18+ คำพูดสองแง่สามง่าม เรื่องใต้สะดืออะไรแบบนี้เฉยๆคะ
ก็มีบ้างได้เอาฮาแต่แบบสิบเมนท์ติดนี่รับไม่ได้ แต่ถ้าออกแบบอื่นออกกันเต็มที่เลย แพนก็จะไปด้วยกะทุกคน เย้ๆๆๆ!!

marangone

• *
อ๊ะเขิล  *hoho* *hoho* *hoho* หมายถึง คุณ ฮิปนั่นแหละ

Sawako Kuronuma

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เรียน เรียน เรียน
เห็นด้วยจ้า เจอเม้น 18+ มากๆ เราปล่อยผ่านเลยอ่ะ นิดๆหน่อยๆพอน่ะ   *rip*

OffeSpiN

• *
คงห้ามยาก ถ้าเจ๊นามิยังคงใส่แต่ทูพีชตลอดเวลา!

คงห้ามยากกว่า ถ้าเจ๊โรบินก็เริ่มจะน้อยชิ้นขึ้นทุกวัน!!

แต่คงห้ามยากที่สุด ถ้าแฮนค็อกเริ่มจะไม่ใส่อะไรเลย!!!
ปล. แถวนี้มันหื่นบอกตรงๆ ไม่รักจริงอยู่ไม่ได้หร่อก!!  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

Augustz

• *

ZenkImu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ช่วงที่แพนไปทำงานพอกลับมาเห็นนะคะ

อุ๊บ !!!  ทำงานนี่บอกอายุเลยนะครับ  *haha*

Augustz

• *
ช่วงที่แพนไปทำงานพอกลับมาเห็นนะคะ

อุ๊บ !!!  ทำงานนี่บอกอายุเลยนะครับ  *haha*
บอกอายุยังไงคับ ผมไม่เข้าใจ
สมัยนี้ใครๆอายุเท่าไหร่เค้าก้ทำงานกันทั้งนั้นแหละคับ รอขอตังพ่อแม่อย่างเดียวไม่ได้หรอก
ถ้าพ่อแม่ตายไปจะขอใครล่ะคับ เค้าเลยต้องทำ

panndora

บอกอายุยังไงคับ ผมไม่เข้าใจ
สมัยนี้ใครๆอายุเท่าไหร่เค้าก้ทำงานกันทั้งนั้นแหละคับ รอขอตังพ่อแม่อย่างเดียวไม่ได้หรอก
ถ้าพ่อแม่ตายไปจะขอใครล่ะคับ เค้าเลยต้องทำ

โห๊ย ใจเย็นอย่าดุ กันคร๊าเคยเฉลยไปแล้วว่าอายุ 23 จ๊าตอนนี้ ^^
แต่ทำงานตั้งแต่เรียนปี 1 ตอนอายุ 18 แล้วค๊า ม้วฟๆทุกคนอย่าดุกันนะคะ

Mnamwa zx

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมจะพยายามไม่ออกทะเลนะครับ เพราะกินผลไม้ปีศาจไปแล้วด้วย ออกทะเลไม่ค่อยได้อยู่แล้น *hoho* *number1*

Augustz

• *
ออกได้คับ แต่อย่าตกน้ำก้พอ  *haha*