Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (5/48) > >>

pujee:

ดีนะที่ผมเป็นคนจริงจัง ไม่เคยโพสไร้สาระสักครั้งเดียว ฮ่าๆๆๆๆๆ

ปล.ไร้สาระแล้วเฮฮา ดีกว่าเคร่งเหนือหาแล้วทะเลาะกัน จริงๆครับ

Augustz:

--- อ้างจาก: pujee ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 18:23:23 ---ดีนะที่ผมเป็นคนจริงจัง ไม่เคยโพสไร้สาระสักครั้งเดียว ฮ่าๆๆๆๆๆ

ปล.ไร้สาระแล้วเฮฮา ดีกว่าเคร่งเหนือหาแล้วทะเลาะกัน จริงๆครับ

--- End quote ---
อย่างคุนน่ะนะ ไม่เคยออกทะเล  *haha* ช่างกล้าพูด
พาผมออกปากอ่าวประจำอ่ะ  *haha*

panndora:

--- อ้างจาก: pujee ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 18:23:23 ---ดีนะที่ผมเป็นคนจริงจัง ไม่เคยโพสไร้สาระสักครั้งเดียว ฮ่าๆๆๆๆๆ

*haha* ปู่กล้าพูดนะคะ ตัวนำเลยคุณปู่อ่ะคะ อิอิ

pujee:

แร๊ง ฮ่าๆๆๆๆๆ

panndora:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 18:25:27 ---อย่างคุนน่ะนะ ไม่เคยออกทะเล  *haha* ช่างกล้าพูด
พาผมออกปากอ่าวประจำอ่ะ  *haha*

*hoho* ลักษณะป๋ากัสนี่ไม่ได้ออกทะเลหรอกคะ น่าจะล่มปากอ่าวนะ ฮี่ๆ แรว๊ง!! *hoho*
พอละเล่นคอมเมนท์เดียวจบคะ โป๊ะตึง!! ใครห้ามต่อยอดเรื่องปากอ่าวนะคะ 55

หน้า: << < (5/48) > >>

Go to full version