Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (13/48) > >>

windyzero:

เรือแจวเหรอครับ ต้องลำใหญ่ๆซะด้วย

แต่ถ้าจะไป ต้องไปด้วยกันนะ  สามัคคีกัน ถ้าเกิดทะเลาะกันนี่ เรือจะล่มได้นะ *great*

pujee:

แจวในเจ้าพระยา น่ากลัวกว่าแจวในทะเลอีกครับ ฮ่าๆ

windyzero:

จ๊าก ใครต้มมาม่าไม่ถอดปลั๊กกาน้ำร้อน *้ั์shock2* *้ั์shock2*

Augustz:

เฮ้อ เครียด  *้ั์smoking*

annop:

ของผมก็มี  แต่เป็นเรือพายซื้อมาใช้ตอนน้ำท่วม
ไม่รอรัฐบวม  ซื้อเองได้ใช้แน่นอน   *hoho*

หน้า: << < (13/48) > >>

Go to full version