Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า โซโล กับ เอเนลู สู้กันตอนนี้ คิดว่าใครจะชนะ...

หน้า: << < (57/60) > >>

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 15:58:02 ---
--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 15:53:49 ---ต้มน้ำสิ่ท่าน,, แป๊บเดียวเท่านั้นแหล่ะ!!  *้ั์drinktea*

--- End quote ---

ไม่ไหวครับ......
ต้มน้ำ มัน Hardcore ไป......   *damage*

ต้มน้ำชงกาแฟไม่ Hardcore หร่อกค้าบบบ  *้ั์drinktea*

windyzero:

-*-

NaTTaJaK:

ขอลงข้างก็อตก็แล้วกันครับท่าน *number1*
ถึงโซโลจะเทพก็จิงครับแต่ก็ยังไม่มีหลักฐานอันไดว่ามีฮาคิแล้วอ่าครับ *dontknow*
ถึงมีก็ไช่จะฟันถูกเอเนลครับ *rip*
เอเนลได้ทั้งความเร็ซ พลัง *haha* เรื่องประสพการณ์นี่ผมไม่รุนะครับว่าไครมากกว่ากันแต่จากที่ดูๆมาคิดว่าโซโลมากกว่าครับ *disappoint*
ประสพการณ์มากกว่าแต่ถ้าฝีมือห่างกันเกินไปก็หมดทางชนะอ่าครับ *dead*

windyzero:

ปล่อยให้สาระในกระทู้นี้หายไปได้ยังไง ขุดมันขึ้นมา *attack* *attack* *haha* *haha*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 12:57:23 ---ปล่อยให้สาระในกระทู้นี้หายไปได้ยังไง ขุดมันขึ้นมา *attack* *attack* *haha* *haha*

ยอดเยี่ยมครับ ขุดมันขึ้นมา  กระทู้ อมตะ...

ว่าแต่ท่าน Win หายไปซักพักเลย นะครับ.... นึกว่าจะหายไปเหมือน ท่าน Pan แล้ว

*glad*

หน้า: << < (57/60) > >>

Go to full version