Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า โซโล กับ เอเนลู สู้กันตอนนี้ คิดว่าใครจะชนะ...

หน้า: << < (53/60) > >>

windyzero:

เรื่องลุฟี่ คุมะอาจจะจงใจผลักออกไปแต่ อุ้งหมีก็ได้ห่อหุ่มร่างกายไว้ให้ถึงที่หมายอย่างปลอดภัยและไม่บอบช้ำครับ

ซึ่งอาจจะลดกระแสความเร็วไปด้วย เพื่อให้ได้พักผ่อนระหว่างทาง ในตัว ไม่งัน ถ้าเกิดงานเข้านี่ ลูฟี่(และผองเพื่อน)เสร็จแน่ครับ

Augustz:

อ่อ เข้าใจแล้วฮะ

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: pujee ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 09:40:57 ---แล้วคุมะ วาร์ปตัวเองได้ป่ะครับ

--- End quote ---

ถามได้เนียนดีครับ.... ไม่ให้ตั้งหลักเลย ท่าน Pu   *number1*

เมื่อวานยังเรื่องบอลอื่นอยู่เลย  วันนี้มาเรื่องคุมะแระ......หายไปแว๊บเดียวปรับตัวไม่ค่อยจะทันเลยวุ้ย *rip*
rep 260+ แล้วขุดมาเป็นผลครับ....ดันๆๆๆๆๆ
แต่สงสัยกระทู้ เกลียดหมาแดง จะแซงทางกระทู้นั้นเค้า Hardcore
แต่ที่ตกใจกระทู้  พิมพ์ดาว แรงกว่า.....พระเจ้า  ไม่ได้เข้าวันเดียว 70+ rep โอ้ว.....ก๊อตตตต

เด๋วนี้ไม่ได้เข้า วันเดียว....ใช้เวลาอ่านกระทู้ต่อจากอันเก่า 2 ชม.กว่า  กว่าจะหมด  *disappoint*

windyzero:

55+

pujee:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 01:10:45 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 09:40:57 ---แล้วคุมะ วาร์ปตัวเองได้ป่ะครับ

ถามได้เนียนดีครับ.... ไม่ให้ตั้งหลักเลย ท่าน Pu   *number1*

เมื่อวานยังเรื่องบอลอื่นอยู่เลย  วันนี้มาเรื่องคุมะแระ......หายไปแว๊บเดียวปรับตัวไม่ค่อยจะทันเลยวุ้ย *rip*
rep 260+ แล้วขุดมาเป็นผลครับ....ดันๆๆๆๆๆ
แต่สงสัยกระทู้ เกลียดหมาแดง จะแซงทางกระทู้นั้นเค้า Hardcore
แต่ที่ตกใจกระทู้  พิมพ์ดาว แรงกว่า.....พระเจ้า  ไม่ได้เข้าวันเดียว 70+ rep โอ้ว.....ก๊อตตตต

เด๋วนี้ไม่ได้เข้า วันเดียว....ใช้เวลาอ่านกระทู้ต่อจากอันเก่า 2 ชม.กว่า  กว่าจะหมด  *disappoint*

ผมพอเข้ามาแล้วบอร์ดเงียบๆ เพราะกระทู้บางกระทู้ ไม่ค่อยมีคนตอบไปมา มันก็ไม่สนุกในการตอบเหมือนเดิมอ่ะ ฮ่าๆ

หน้า: << < (53/60) > >>

Go to full version