หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนล่าสุดนี้ ผมว่า 8 หางรู้อะไรบางอย่างนะครับผม ???  (อ่าน 4627 ครั้ง)

DoneGX

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ดูมันทำหน้าตาตอนได้ยิน โตะ ว่ารู้ชื้อของทุกคนดี ....คร้ายๆกับว่า 8 หางรู้มาตะหรอด ว่าหากรู้ชื้อของสัดหางทุกตัวแล้วจะมีอะไรเกีดขื้น

ความคัดเห็นส่วนตัวผมว่า 8 หางคงรู้ว่าสัดหางทุกตัว ยกเวั้น 1 หาง ได้มอบพลังแล้วความไว้ใจให้กับโตะมันหมด เมื่่อได้มาทังหมดแล้ว ต่อไป โตะอาดกายเป็น 10 หางเสียเอง โดยมีพลังด้านความดีมากกว่าความเกียดชัง และ สุดท้าย กายเป็นเชียนเต่าคนต่อไป

เพื่อนๆ ว่ากันไหม  *number1*

koratdevil3

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ตอนล่าสุดนี้ ผมว่า 8 หางรู้อะไรบางอย่างนะครับผม ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 10:02:05 »
พระเอกยังไงก็เป็นพระเอก  แต่ตอนนี้   ไอ้สัญญาณลักษณ์ตรงคอของนารุโตะ  มี 6 อันแล้ว  เซียนเต๋า มี 9 รึ 10 อันนี้แหละ   รูปลักษณ์เกือบคล้ายแล้ว  ที่เหลือก็ไปหาขโมยเนตรเทพๆมาใส่ซะ  อิอิ *great*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: ตอนล่าสุดนี้ ผมว่า 8 หางรู้อะไรบางอย่างนะครับผม ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 10:36:21 »
แปดหางมันคงดีใจ *glad* ที่จะได้กลายเป็นหนึ่งเดียวอีกครั้ง หลังจากแยกกันมาตั้งนาน
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ