Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

มีข้อสงสัยจากเรื่องบลีชมาถาม

หน้า: << < (4/12) > >>

Augustz:

ฮาริเบล ของผม จะโดนพวกมันปุ้ยี่ปุ้ยำไปหรือป่าวเนี่ยยย *hoho*

แต่ภาคนี้ผมว่า ฮิเมะ คงบอกรักอิจิล่ะคับ  แต่เปนยังไงต่อ ต้องรอลุ้น *great*

witthawat7:

ผมว่าบีชตอนนี้เนื้อเรื่องเริ่มมั่วๆหน่อยๆหรือป่าวคัฟ  ไม่ค่อยน่าติดตามเหมือนเมื่อก่อน ตอนที่แร้วยุๆก้อตัดไปเฉยเนย.....แบบนี้...วัยรุ่นเซ็ง

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---ฮาริเบล ของผม จะโดนพวกมันปุ้ยี่ปุ้ยำไปหรือป่าวเนี่ยยย

แต่ภาคนี้ผมว่า ฮิเมะ คงบอกรักอิจิล่ะคับ  แต่เปนยังไงต่อ ต้องรอลุ้น
--- End quote ---

อันท้ายกดไลท์นะ ส่วนฮาริเบลจะโดนปู้ยี่ปู้ยำ รอดูตอนต่อไปนะ คุณ... เออ บอกชื่อหน่อยได้มั้ย _ _lll

--- อ้างถึง ---ผมว่าบีชตอนนี้เนื้อเรื่องเริ่มมั่วๆหน่อยๆหรือป่าวคัฟ  ไม่ค่อยน่าติดตามเหมือนเมื่อก่อน ตอนที่แร้วยุๆก้อตัดไปเฉยเนย.....แบบนี้...วัยรุ่นเซ็ง

ไอจะโกรธก็โกรธคนเขียนเถอะค่า (แต่เจ๊โกรธจารยืไม่ลงง๊า)
จะเซงก็ไม่แปลก ก็เล่นตัดดื้อๆ ขึ้นภาคใหม่เอาเรตติ้งนี่ค้า (สงสัยโดนบก. จิกหนำซ้ำใจ)
แต่เนื้อเรื่องมั่วมั้ย มันมั่วนิดหน่อยนะ แต่เรื่องนี้ภาคนี้ จารย์เค้าก็จะเฉลยหมดแล้ว
รอดูต่อเถอะ (หรือไม่ดู ก็แล้วคุณเนอะ :D)

Augustz:

--- อ้างจาก: Bello_ojaku ที่ ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 20:38:34 ---
--- อ้างถึง ---ฮาริเบล ของผม จะโดนพวกมันปุ้ยี่ปุ้ยำไปหรือป่าวเนี่ยยย

แต่ภาคนี้ผมว่า ฮิเมะ คงบอกรักอิจิล่ะคับ  แต่เปนยังไงต่อ ต้องรอลุ้น

อันท้ายกดไลท์นะ ส่วนฮาริเบลจะโดนปู้ยี่ปู้ยำ รอดูตอนต่อไปนะ คุณ... เออ บอกชื่อหน่อยได้มั้ย _ _lll

ผมชื่อกัสอ่าคราฟ  แล้วเจ๊ล่ะ ว๊อด ยัว เน๊มม ??

Bello_ojaku:

เรียกเจ๊ก็พอซาบซึ้งแล้วจ้า ~
ชื่อ ต้าร์ค่ะ แต่เรียกยังไงก็ได้นะคะ คุณกัส

หน้า: << < (4/12) > >>

Go to full version