Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ถึงตอนอวสารของ Bleach แล้วหรือ?

หน้า: << < (5/5)

bignaja123:

--- อ้างจาก: putlogun ที่ พฤ. 05 เม.ย. 2012 เวลา 17:37:47 ---ยังอีกนานมาก ผมเคยฟัง เห็นเขาบอกภาคนี้กว่าจะจบ อาจารย์เขาตั้งไว้ประมาณ 4ถึง5ปี จะค่อยๆเฉลยตัวละครต่างๆ เบื้องลึก เบื่องหลัง  ออกมาจนหมด แระจะมีหน่วยราชันออกมาด้วย ผมฟังจากช่องการ์ตูนคลับ ที่มี2ตัวใส่หน้ากากพูดเกี่ยวกับการ์ตูนอะ

--- End quote ---

ช่อง gang cartoon  ช่วงมันเดมันเดะ หรือเปล่าครับ    ส่วนสองตัวที่บอก น่าจะเป็นโอตาคุแมน กะโอตาคุเรดโดะ    ข้อมฒุลกาตูนร์เค้าก้อแน่นดีผมดูอยู่บ่อยๆ
 *haha* *haha*

Bello_ojaku:

ตามนั้นเลยค่ะ แต่อนิเมจบไปแล้ว พร้อมกับกินทามะ หวังว่าคงจะทำต่อ...
(แอบฝากฝังความหวังกับคุณโมริตะที่พากย์อิจิโกะมากๆ =w= เรามันคนคอเดียวกันเนอะ)

putlogun:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พฤ. 05 เม.ย. 2012 เวลา 18:57:25 ---
--- อ้างจาก: putlogun ที่ พฤ. 05 เม.ย. 2012 เวลา 17:37:47 ---ยังอีกนานมาก ผมเคยฟัง เห็นเขาบอกภาคนี้กว่าจะจบ อาจารย์เขาตั้งไว้ประมาณ 4ถึง5ปี จะค่อยๆเฉลยตัวละครต่างๆ เบื้องลึก เบื่องหลัง  ออกมาจนหมด แระจะมีหน่วยราชันออกมาด้วย ผมฟังจากช่องการ์ตูนคลับ ที่มี2ตัวใส่หน้ากากพูดเกี่ยวกับการ์ตูนอะ

ช่อง gang cartoon  ช่วงมันเดมันเดะ หรือเปล่าครับ    ส่วนสองตัวที่บอก น่าจะเป็นโอตาคุแมน กะโอตาคุเรดโดะ    ข้อมฒุลกาตูนร์เค้าก้อแน่นดีผมดูอยู่บ่อยๆ
 *haha* *haha*

ใช่เลย ครับ

artkub:

ค่อยยังชั่วยังอีกนาน

หน้า: << < (5/5)

Go to full version