Entertainment Zone > Teen Zone

มาดูชื่อเขมรของคุณกัน

หน้า: << < (4/8) > >>

Lambo:

ขอผม  เปรี๊ยะ โตง จัง มันแปลกๆ

--- อ้างจาก: agimogugada ที่ ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 18:02:33 ---มันใช่หรอ
งั้นผมแม้งชื่ออุบาทมาก

กระเจียว ยาน จัง

สาส  *disappoint*

--- End quote ---
ผมฮาขอคุณมากเลย *haha*

dragonsoloz4:

55 ของผมไม่บอกหรอก ตลกมาก อิอิ

Augustz:

--- อ้างจาก: agimogugada ที่ ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 18:02:33 ---มันใช่หรอ
งั้นผมแม้งชื่ออุบาทมาก

กระเจียว ยาน จัง

สาส  *disappoint*

--- End quote ---

กระเจียว ยาน  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

ทำใจยอมรับ อย่างลูกผุ้ชายเถอะคับ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

agimogugada:

ยอมรับครับถึงแม้มันจะไม่เป็นความจริง *glad*

KONUNKID:

เมียว บาน แฮ

หน้า: << < (4/8) > >>

Go to full version