Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มีใครสงสัยไหม ? ว่า 6 เชียนเต่าเป็นใคร? ได้พลังมาไง? ได้สัดหางมาจากไหม? แล้วหน้าตาชัดๆเป็นไงบ้าง?

หน้า: (1/5) > >>

DoneGX:

ใครรู้ จัดหนักให้ผมหน่อยครับ  *great*

magicmo:

*shock* *shock*555+ อันนี่ต้องไปถามผู้เขียนแล้วคับ *dontknow* *dontknow*

koratdevil3:

ถามแบบนี้  งงเลย   *shock* *shock*

ooae:

ที่อ่านมาถึงทุกวันนี้ ก็เพราะยังหาคำตอบไม่ได้นี่แหละคับ *great* *great* *great* *great*

nakin:

--- อ้างจาก: ooae ที่ อ. 07 ก.พ. 2012 เวลา 20:30:14 --- ที่อ่านมาถึงทุกวันนี้ ก็เพราะยังหาคำตอบไม่ได้นี่แหละคับ *great* *great* *great* *great*

--- End quote ---
ตามนั้นครับ
    แต่เค้าเรื่องคร่าวๆก็คือ สัตว์หางมันเกิดจากความเกลียดชังของมนุษย์
    และเซียนเต๋าก็เหมือนกะนารูโตะ คือพยายามที่จะกำจัดความเกลียดชังนั้น โดยการคิดค้นวิชาผนึกเพื่อเก็บพลังงานความเกลียดชังไว้ในร่างตัวเอง
    ปล.หน้าตาเซียนเต๋าอาจเหมือนนารูโตะก็ได้ ถึงไม่ยอมเปิดเผยซะที เอิ๊กกกก

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version