Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เออ.....ผลปีศาจของเซ็นโงคุนี่เปนโซออนตำนานป่าวครับ

หน้า: << < (6/7) > >>

pujee:

เซนโงคุ แกน่าจะไปบวชนะครับ ดีกว่ามาเป็นทหารเรือ อุส่ากินผลปิศาจมาทางนี้แล้ว ฮ่าๆๆ

manskaclub:

555

takky:

ใช่จริงๆแหละ พระพุทธรูป ไม่มีชีวิตนี่นา ยังงั้นจะนับเป็น พารา หรือเปล่า

แต่ถ้าโมเดล พระยูไล โซออน ในตำนานแน่  *้ัdoubt*

Lambo:

ไม่ต้องงงครับผมจะมาตอบให้เอง เด็กใหม่คับพึ่งสมัครเมื่อกี้
ในวันพีชเล่มที่60 ตรงมุมตอบคำถามSBS หน้าที่26
มีคนถามโอดะว่าเซ็นโงคุมีพลังพิเศษอะไร
 ผมจะพิมเหมือนที่โอดะตอบทุกตัวอักษรเลยนะ
เป็นพันธุ์สัตว์มายาเหมือนมัลโก คือผมมนุษย์โมเดล พระพุทธรูป เป็นสัตว์มายาหรือคนดีหรือเปล่าแต่นี่จัดเป็นการแบ่งแยกเชิงชีววิทยาครับ ขออภัยด้วย
เขาบอกมายั่งงี่อะครับ *้ั์post2*

Augustz:

สรุปก้เหมือนมัลโก้ ช่ายอ่ะ

หน้า: << < (6/7) > >>

Go to full version