Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เออ.....ผลปีศาจของเซ็นโงคุนี่เปนโซออนตำนานป่าวครับ

หน้า: << < (7/7)

manskaclub:

*number1*

pujee:

--- อ้างจาก: Lambo ที่ อ. 07 ก.พ. 2012 เวลา 17:08:36 ---ไม่ต้องงงครับผมจะมาตอบให้เอง เด็กใหม่คับพึ่งสมัครเมื่อกี้
ในวันพีชเล่มที่60 ตรงมุมตอบคำถามSBS หน้าที่26
มีคนถามโอดะว่าเซ็นโงคุมีพลังพิเศษอะไร
 ผมจะพิมเหมือนที่โอดะตอบทุกตัวอักษรเลยนะ
เป็นพันธุ์สัตว์มายาเหมือนมัลโก คือผมมนุษย์โมเดล พระพุทธรูป เป็นสัตว์มายาหรือคนดีหรือเปล่าแต่นี่จัดเป็นการแบ่งแยกเชิงชีววิทยาครับ ขออภัยด้วย
เขาบอกมายั่งงี่อะครับ *้ั์post2*

--- End quote ---

เย่ !! มีคนมาตอบแบบมีอ้่างอิงแล้ว ฮ่าๆๆ

หน้า: << < (7/7)

Go to full version