หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม?สัตว์หางส่วนใหญ่ถึงอยากจะกลับไปรวมกันเป็น หนึ่ง เหมือนเดิม กันจัง ครับ ??  (อ่าน 5057 ครั้ง)

คุยด้วยคน

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
สัตว์หาง 2-9 หาง  ถึงอยากจะกลับไปรวมเป็น หนึ่ง จังอะครับ ( บท 1 หาง ไม่มีง่ะ - - )
แทนที่มันแยกออกมา ก็มีชีวิต จิตใจ เป็นของมันเองแล้วทำไม จึงอยากจะกลับไปเป็นร่างรวม
 แปลกจิงๆคับ 
- เอ้อ แล้ว ตอนใหม่นี้ที่ โทบิ มันพูดว่า -- ไม่สิ ไม่ว่ายังไง นารูโตะ ก็ไม่มีทาง .... --     มันเหมือนกับเริ่มรู้แล้วว่า โตะ มันอาจจะได้พลังของสัตว์หางแต่ละตัวมา ง่ะ
- หรือว่าถ้ารวมกันแล้ว จะคล้ายๆกับการรวมร่างของ โงกุน กับ เบจิต้า รึป่าว ที่แต่ละคนสามารถทำตามใจได้เมื่ออยู่ใน ร่างเดียวกัน ?
 *attack*

ooae

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
จะไม่อยากได้ไงละคับ  ก็มีแค่ เซียนเต่าคนเดียวที่รักพวกมันจริงๆ การพวกมันคิดว่านารูโตะเป็นคนที่ถูกทำนายไว้นั้น  ก็เหมือนตัวเองได้กลับบ้าน ไปอยู่กับเจ้าของที่แท้จริง รักและเข้าใจพวกมันจริงๆ  *glad* *glad* *glad*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

คุยด้วยคน

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
อั๊ยย๊ะ  งี้นี่เองขอบคุณมากครับผม  *great*
คิดไม่ถึง+คิดตั้งนานนึกว่ามันจะต้องการพลังอะไรนั่น(555 คิดไปมั่ว)

ooae

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เรื่องความหมาย พลังที่แท้จริง (ที่พูดกับสัตว์หางทุกตัว)ที่เซียนเต๋าพุดไว้ ในส่วนนี้ผมเองก้ไม่รู้เหมือนกัน รอดูว่าเมื่อมันรวมกันครบสมบุรณ์นั่นแหละ เราถึงจะได้รู้กันจริงว่าเป็นยังไง *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง