Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

♥♥ คิดว่า คนในหน้ากาก คือใคร ♥♥

หน้า: (1/2) > >>

savesvoa:

มาดูกัน

อีกอย่างผมคิดว่าควรตัด มาดาระออกไปนะครับเพราะว่าคาบูโตะ มันอันเชิญ มาเอ๋ตอนที่เท่าไรไม่รู้

ในเมื่อไม่ใช้มาดาระ เเล้วจะเป็นใคร---> ยังจำคนๆนี้ได้ไหม โทบิโตะ

*attack* *attack*  *shock* *shock*

Vin D Sel:

บอกว่าเป็นพิคโกโร่จากดาวนาเม็กยังจะมีความเป็นไปได้มากกว่าซะอีก

nakin:

ผมก็ไม่รู้ว่าโทบิเป็นใคร แต่ที่แน่ๆ
คงไม่ใช่มาดาระ ตัวจริง
ไม่ใช่ร่างโคลนของมาดาระ
ไม่ใช่โอบิโตะ
ไม่ใช่อิสึนะ
เหตุผลก็เพราะว่า.......มันจะเปิดหน้ากากให้ซาสึเกะดู
มันจะเปิดหน้ากากทำไม ถ้าไม่หวังผลอะไร(ทั้งๆที่ปิดหน้ามานานแม้แต่อิทาจิ นางาโตะยังไม่เปิดให้ดู) มันคงเป็นคนที่ซาสึเกะรู้จักดีซะด้วย

tongtorcafe:

ก็พ่อเขาไงคับ ถ้าเปิดหน้ากากก็ทำให้เชื่อโดยไม่ต้องสงสัยกับสิ่งที่พูด เพราะโทบิตอนโทบิปั่นหัวให้ซาสึเกะแค้นโคโนฮะ หลังจากปั่นหัวเสร็จซาสึเกะก็ไม่ใช่ว่้าจะเชื่อ100% มีไม่ฟังคำสั่งมั้ง จนโทบิต้องมาห้าม ถ้าห้ามไม่ได้โทบิก็จะสู้กับซาสึเกะ
และโทบิก็คาดไว้อยู่แล้วว่าตอนที่อิทาจิสู้กับซาสึเกะใครจะชนะ

banksoi5:

--- อ้างจาก: nakin ที่ ส. 04 ก.พ. 2012 เวลา 15:05:49 ---ผมก็ไม่รู้ว่าโทบิเป็นใคร แต่ที่แน่ๆ
คงไม่ใช่มาดาระ ตัวจริง
ไม่ใช่ร่างโคลนของมาดาระ
ไม่ใช่โอบิโตะ
ไม่ใช่อิสึนะ
เหตุผลก็เพราะว่า.......มันจะเปิดหน้ากากให้ซาสึเกะดู
มันจะเปิดหน้ากากทำไม ถ้าไม่หวังผลอะไร(ทั้งๆที่ปิดหน้ามานานแม้แต่อิทาจิ นางาโตะยังไม่เปิดให้ดู) มันคงเป็นคนที่ซาสึเกะรู้จักดีซะด้วย

--- End quote ---
โทบิ คือ อุจิวะ ...  *dontknow*
55555555555555555555555555555555555+

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version