Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กรูว่านะ ???

หน้า: << < (2/3) > >>

iTheStore:

ฮ่าๆๆ แหม สุดยอดเลยครับ พอขี้เสร็จก็สรุปได้เลยว่า โทบิ คือ โอโรจิมารุ เอาเซลล์ตัวเอง เข้าร่าง เซ็ทสึ  *shock*

alcoholismz:

แต่ ลองๆคิดๆๆดูนะ เซ็ตซึมันใช่ คนจิงๆๆป่าววะ

โคล่นนิ่งตัวเองได้ด้วย แถวแยกฉีกขาวกะฉีกดำได้อีก

รู้นะว่าพวก แสงอุษา มันมีพลังแปลกๆๆ แต่นี่แปลกเกินไปป่าวงะ

MAX:

คิดไปได้ ตอนขี้

แต่ก็เป็นเรื่องเป็นราวดี แฮ้ *haha*

magicmo:

ไม่รุ้จะตอยอะไรดี ...เอาเหอะ *haha* *haha* *haha*

MAX:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 14:01:08 ---ฮ่าๆๆ แหม สุดยอดเลยครับ พอขี้เสร็จก็สรุปได้เลยว่า โทบิ คือ โอโรจิมารุ เอาเซลล์ตัวเอง เข้าร่าง เซ็ทสึ  *shock*

--- End quote ---

นี่แหละครับ ข้ิอสรุปของเค้า
ที่เหลือ คือ ข้อมูลสนับสนุน (ตอนขี้ๆๆๆๆๆๆ)555 *haha*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version