Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไมหน้านารูโตะต้องมีหนวดเหมื่อนแมวด้วยครับ

หน้า: << < (2/3) > >>

laymax34:

หนวดด้วยครับ (เรียกว่าหนวดละกัน)

Akatsuki:

แม่โตะ เคยป็นพลังสถิตร่าง 9 หาง คงมีพลัง9หางหลงเหลือในยีน หรือในเซลล์  *้ัdoubt*

themangmang1:

--- อ้างจาก: Akatsuki ที่ พฤ. 02 ก.พ. 2012 เวลา 16:54:44 ---แม่โตะ เคยป็นพลังสถิตร่าง 9 หาง คงมีพลัง9หางหลงเหลือในยีน หรือในเซลล์  *้ัdoubt*

--- End quote ---

ผมก็ว่าอย่างงั้นแหละ ,, สังเกตุตอนที่สัตว์หางออก หนวดมันจะเริ่มเข้มแหละก็บางครั้งก็ยาวขึ้นด้วย มันก็เป็นธรรมชาติของจิ้งจอกนิครับ ,,

dannyvon:

มาจาก เก้าหางครับ เพราะพี่น้อง กินคาคุ คินคาคุ ที่มีจักระของ 9 ห้าง ก็มีหนวดแมวครับ

ooae:

ไอ้โตะ นิสัยเหมือนแม่    ตาเหมือนพ่อ  หนวดนี่ มันคงอยู่ในท้องกับเก้าหางตั้งแต่เกิดมั้ง อยู่ในจักกระของเก้าหางมานาน  เลยมีหนวดและร่างกายก็ตอบสนองต่อจักกระเก้าหางได้ดี  *hoho* *hoho*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version