หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่า ทหารเรือกับโจรสลัด ใครเก่งกว่ากัน  (อ่าน 13646 ครั้ง)

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: คุณคิดว่า ทหารเรือกับโจรสลัด ใครเก่งกว่ากัน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อ. 31 ม.ค. 2012 เวลา 09:35:24 »
 *haha* *haha*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: คุณคิดว่า ทหารเรือกับโจรสลัด ใครเก่งกว่ากัน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 31 ม.ค. 2012 เวลา 10:26:22 »
นั่นมัน ภาค ใต้ โดนปล้น - -*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

panndora

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อ. 31 ม.ค. 2012 เวลา 12:54:04 »
ก็ประมาณว่ากองทัพไทย มีชื่อเสียงด้านปืนหายจากค่ายอ่ะครับ ^^
เราพูดเรื่องเวลาท่านให้สัมภาษณ์ปกป้องสถาบันอยู่คะ *้ั์post2*
คอมเมนท์เลี่ยงการเมืองการคอรัปชั่นนะคะเรื่องนี้ ระวังด้วยคะเป็นห่วง อิอิ ^^
(ความจริงเรื่องสถาบันเราก็ต้องเลี่ยงนะเนี่ย แต่พูดถึงกรณีปกป้อง พี่แอดมินคงจะให้อภัยอยู่มั้ง อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 31 ม.ค. 2012 เวลา 13:19:52 โดย panndora »

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อ. 31 ม.ค. 2012 เวลา 20:13:13 »
 *haha* ขำๆครับ แอดมิน อย่าคิดมาก

ปล. จะระวังไว้จ้า  *hoho*
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

panndora

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อ. 31 ม.ค. 2012 เวลา 20:29:11 »
จ๊า!! ขำๆสำหรับบางคนแต่ระวังบางคนไม่ขำด้วยนะคะ ^^
ระวังคะเป็นห่วงจริงๆอันนี้ สมมติมีลูกหลานทหารเข้ามาอ่าน
เขาโกรธว่าไปว่างานพ่อเขาอะไรแบบนี้จะกลายเป็นเรื่องเอาได้
(เคยอ่านกรณีแบบนี้สมัยอยู่บอร์ดอื่นมาแล้วคะ)
เรื่องการเมืองมันละเอียดอ่อนทางความคิด
การไม่พูดถึงเลยจะดีที่สุดคะ เพราะการเมืองฝ่ายนึงคิดว่าคนนี้ผิด
แต่อีกฝ่ายคิดว่าคนนี้ถูก เป็นแบบนี้เสมอคะ เดี๋ยวจะเถียงกันคะ :)