หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: Hunter X Hunter ปะทะ Yu Yu Hakusho เชียร์ใครดีหว่า  (อ่าน 15355 ครั้ง)

[email protected]

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Hunter X Hunter ปะทะ Yu Yu Hakusho เชียร์ใครดีหว่า
« เมื่อ: ศ. 16 ธ.ค. 2011 เวลา 10:47:59 »
คู่แรก - กอร์น ฟรีดส์ vs อุราเมชิ ยูสิเกะ

คู่สอง - คิรัวร์ โซลดิกส์ vs ฮิเอ

คู่สาม - คุราปิก้า vs มินามิโนะ ซุอิจิ

คู่สี่ - เลโอลีโอ vs คุวาบาระ คาชิมะ

ปล. แต่ละคู่ผมว่าความสามารถ มันคล้ายๆๆกันนะ แฟนพันธ์แท้ เชียร์ใคร ครับ

worryliti

• *
Re: Hunter X Hunter ปะทะ Yu Yu Hakusho เชียร์ใครดีหว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 16 ธ.ค. 2011 เวลา 11:01:13 »
เลือกไม่ถูกครับชอบทั้ง 2 เรื่องเลย การ์ตูของ อ.โยชิฮิโระ ชอบหมดอ่ะ
ว่าแต่ยังไม่รู้ความสามารถของเลโอลีโอเลย

[email protected]

• *
Re: Hunter X Hunter ปะทะ Yu Yu Hakusho เชียร์ใครดีหว่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 16 ธ.ค. 2011 เวลา 11:07:18 »
 *number1* ผมเดานะครับ จากที่เห็น เลโอ ต่อย จินแล้ว น่าจะเป็น ความสามารถ (ต่อยผ่านมิติ)ได้ครับ คล้ายๆๆ คุวาบาระ คับ ที่มีดาบที่ตัดมิติได้ เดาล้วนๆๆครับ อิอิ

Atarashii Chan

• *
Hunter X Hunter ปะทะ Yu Yu Hakusho เชียร์ใครดีหว่า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 16 ม.ค. 2012 เวลา 10:31:12 »
เชียร์ คิรัวร์  *love*

กับ คุราม่า (มินามิโนะ ชูอิจิ)  *great*

Naracu

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 21 ม.ค. 2012 เวลา 00:02:32 »
...