Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มังกี้ ดี ดราก้อน ความเก่งอยู่ในระดับไหน

หน้า: << < (8/10) > >>

TeeNaKub:

เปิดตัวแต่ละรอบก็บอก ยี่ห้อ แล้วแล้วโหดขนาดไหน

ไม่ต้องอธิบาย...... (ไม่เจ๋งจิงไม่เป็นหัวหน้าขณะปัฏิวัติหรอก)

Bluecloud:

ถ้าเปรียบเทียบกันง่ายๆหน่อยก็คือ กองทัพคณะปฎิวัติ vs รัฐบาลโลก   หัวหน้ากองทัพปฎิวัติ vs หัวหน้ารัฐบาลโลก เพราะฉนั้นระดับน่าจะมากกว่า พลเอกหรือจอมพล ครับ ส่วน 4 จักรพรรดิ์นั้นผมว่าระดับของแต่ละจักรพรรดิ์เปรียบได้ถึงขนาดเกือบจะเท่ารัฐบาลโลกเลยก็ได้น่ะครับ(ดูจากการต่อสู้ของหนวดขาว vs รัฐบาล ซึ่งออกมาสูสีกัน) ผมว่ากองกำลังขนาดใกล้ๆเคียงกันเลยนะครับ ระหว่าง หนวดขาว ผมแดง ไคโด บิ๊กมัม รัฐบาล คณะปฎิวัติ

Augustz:

ดราก้่อน คือ ชายที่อันตรายที่สุดในโลก  เพราะเปนอาชญากรที่คิดจะล้มล้างรัฐบาลโลก

เรื่องความเก่งก้ยังไม่รุ้ว่าขนาดไหน เพราะยังไม่เคยโชว์พลังแบบเต็มที่  แต่เปนอาชญากรที่รัฐบาลตามจับตัวไม่ได้

ก้แสดงว่า เก่งอยุ่พอตัวล่ะมั้ง น่าจะประมาน4จักรพรรดิ์หรือเหนือกว่านิสนึง (มั้ง)  *hoho*

agimogugada:

ถ้าเป็นอาชกรที่รัฐบาลโลกต้องการตัวมากที่สุดมันก็ต้องไม่ทำธรรมดาแล้วแหละ ความเก่งมันก็ต้องสุดๆเลย ขนาดฝีมือของ อิวะกับคุมะที่เป็นแกนร่วมยังขนาดนี้แล้วแกนนำมันก็.........

Zombie land:

*haha*  ดราก้อน เป็นผู้ชาย ครับ !!!   

อ่าวไ รู้กันหมดแล้ว   *shock*  *shock*   *้ั์punch* *้ั์punch*เปรี๊ยงงงง !!!    *damage* *damage*   2 รอบและนะ

หน้า: << < (8/10) > >>

Go to full version