Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มังกี้ ดี ดราก้อน ความเก่งอยู่ในระดับไหน

หน้า: << < (7/10) > >>

happybox:

หมายถึงฉากนี้ใช่ไหมครับ ผมไม่แน่ใจว่า ทางทหารเรือรู้รึเปล่าว่าที่นี่คือฐานที่มั่นของดราก้อน
เลยบอกไปว่า ไม่มีอาณาเขต เพราะคิดว่าน่าจะเป็นฐานลับ แหะๆ
แต่ถ้าทางรัฐบาลโลกเองก็รู้ (แต่ไม่กล้าลุย) งั้นผมขอตัดคำว่าไม่มีอาณาเขตออกไปก็แล้วกันครับ *-*

DipucCupiD:

เก่ง ขนาดที่ว่า สโมเกอร์(ที่ว่าบ้าๆ) เจอแล้วยัง  *้ั์shock3* 

Zombie land:

ดราก้อนหนะไม่เท่าไหรหรอก  หึหึ  !!!!  *pround*    *pround* *pround*

*้ั์punch*เปรี๊ยงงง !!!!!!!! แอ๊ะ   *rip* *rip*

Sherva:

--- อ้างจาก: DipucCupiD ที่ อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 20:48:13 ---เก่ง ขนาดที่ว่า สโมเกอร์(ที่ว่าบ้าๆ) เจอแล้วยัง  *้ั์shock3* 

--- End quote ---

ฮาอ่ะ สโมคเกอร์ ที่ว่าบ้า นี่หมายถึงพี่แกเป็นบ้า หรือเราบ้าพี่แกกัน 5555 หน้าจะอย่างหลังนะ
 *hoho* *hoho* *hoho*

Merry:

ประเมินค่า ไม่ได้ เพราะพลัง ยังไม่ได้ โชว์เต็มที่

เรียกลมมาได้ ก็ถือว่าโหดแล้ว

บังคับลมด้วยอีก ก็เก่งอีกอะ

ถ้าแปลงร่างเป็นมังกร แล้วใช้ ลมอีก จะโหดไปมั้ย

ดราก้อน ชายผู้เต็มไปด้วย ปริศนา .. เขาคือ ผู้กุมกองทัพ คณะปฏิวัติ     
อาจจะใช่ ฮาคิได้ ทั้ง 3 รูปแบบเลยก็เป็นได้

หน้า: << < (7/10) > >>

Go to full version