Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มังกี้ ดี ดราก้อน ความเก่งอยู่ในระดับไหน

หน้า: << < (5/10) > >>

skeptical:

ลูฟี่อีกไม่นานก็คงเทียบระดับ 4 จักพรรดิ์ได้แล้วละมั้ง เพราะฉะนั้น ดราก้อน น่าจะเหนือกว่าพวก 4 จักพรรดิ์นะ
ระดับก็ซัก 5ผู้คุมกฏของกองทัพเรือก็แล้วกัน =w=

manskaclub:

*great* *great* เก่ง

Augustz:

อยากมีพ่อเปนดราก้อนนนน  *haha* *haha*

NaTTaJaK:

ผมขอไห้ดราก้อนอยู่ระดับเดียวกับ5ผู้เฒ่าแล้วกันครับอาชยากรที่ชั่วที่สุดอะครับคงไม่ทำมะดาครับแล้วแว่วๆมาว่ามีความสามารถของสายโซออนที่เป็นมังกรสามารถควบคุมลมฟ้าอากาศได้อ่าคครับ(เป็นความสามารถที่เหนือกว่าสายโรเกียเสียอีกนะครับควบคุมธรรมชาติได้อ่าครับไม่ทามมะดาครับ)
ส่วนหนวดขาวนั้นผมว่าเก่งกว่าเซนโงคุเยอะครับอย่าเซนโงคุจะหยุด3พลเอกได้ไหมครับคำตอบคือเสร็จอะครับผมว่าไม่น่ารอดครับเพราะเท่าที่ดูๆแล้วหนวดขาวเหนือกว่าเยอะครับพลเอกถ้าตัวๆกับหนวดขาวตายทุกรายแน่ครับผมว่าเดี่ยวๆนะครับ

THETINz:

ดราก้อน เป็น อาชญากร คนเดียวที่ รัฐบาล มีคำสั่งให้จับตายได้ทันทีที่เจอตัว รึป่าว ??

รึ ว่าเราเข้าใจอะไรผิด ก้ช่วยบอกด้วยนะค่ะ

*dontknow*

หน้า: << < (5/10) > >>

Go to full version