Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มังกี้ ดี ดราก้อน ความเก่งอยู่ในระดับไหน

หน้า: << < (3/10) > >>

marangone:

ดราก้อนนี่ เก่งสุดๆแน่นอนครับ แต่ถ้าถามว่าเก่งกว่าหนวดขาวรึเปล่า ผมก็ตอบว่าไม่ครับ(ก่อนไทม์ สกิปอ่ะนะ)เพราะหนวดขาวมีฉายาว่าคนที่แข็งแกร่งที่สุดในโลก เพราะฉะนั้นยังไงๆ หนวดขาวต้องเก่งกว่าดร้าก้อนแน่นอนครับ^^

pompampeebar:

อาชญากร ที่รัฐบาลโลกต้องการตัวที่สุด Monkey D Dragon เค้าว่างั้นนะ *rip* *disappoint*

คงโหดพอตัวละ อย่างตอนอยู่ล็อกทาวน์ เป่าซะลุงโม๊กกระเด็นเลยลมเป่าควัน *rip*

jedeser:

--- อ้างจาก: marangone ที่ ศ. 27 ม.ค. 2012 เวลา 09:29:14 ---ดราก้อนนี่ เก่งสุดๆแน่นอนครับ แต่ถ้าถามว่าเก่งกว่าหนวดขาวรึเปล่า ผมก็ตอบว่าไม่ครับ(ก่อนไทม์ สกิปอ่ะนะ)เพราะหนวดขาวมีฉายาว่าคนที่แข็งแกร่งที่สุดในโลก เพราะฉะนั้นยังไงๆ หนวดขาวต้องเก่งกว่าดร้าก้อนแน่นอนครับ^^

--- End quote ---

-0- ถ้าหนวดขาวเก่งกว่า แล้วโรเจอร์มันระดับไหนล่ะเนี่ย  *shock*

ขอบคุรทุกคนที่มาให้ความเห็นนะครับ จึงได้รู้ว่าในสายตาพวกคุณเห็นดราก้อนเป็นยังไง *number1*

manskaclub:

อยู่ระดับไหนวัดไม่ได้ เพราะยังไม่เหน แต่ แน่ๆๆ เก่ง

pujee:

ดราก้อนไม่เก่งเท่าไหร่หรอกครับ ขนาดที่หน้ายังโดนใครไม่รู้เอานันยางเหยียบเป็นรอยพื้นรองเท้าเลย

หน้า: << < (3/10) > >>

Go to full version