Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มังกี้ ดี ดราก้อน ความเก่งอยู่ในระดับไหน

หน้า: << < (4/10) > >>

marangone:

--- อ้างจาก: jedeser ที่ ศ. 27 ม.ค. 2012 เวลา 16:15:18 ----0- ถ้าหนวดขาวเก่งกว่า แล้วโรเจอร์มันระดับไหนล่ะเนี่ย  *shock*

ขอบคุรทุกคนที่มาให้ความเห็นนะครับ จึงได้รู้ว่าในสายตาพวกคุณเห็นดราก้อนเป็นยังไง *number1*

--- End quote ---

คือ มันก็ระดับเดียวกันนั่นแหละครับ ขึ้นอยู่ที่ว่า หนวดขาวได้ฉายามาตอนไหน ถ้าตอนก่อนโรเจอร์ตาย ก็หนวดขาวเก่งกว่า ถ้าหลังโรเจอร์ตาย อันนี้ไม่ทราบว่าใครเก่งกว่า

สมมตุิได้ฉายามาก่อนโรเจอร์จะตายนะครับ ผมให้คะแนนจะได้เห็นง่ายๆนะครับ สมมุติเต็ม 10 หนวดขาวก็ได้10 โรเจอร์อาจจะได้ซัก 9.99 คือถึงแม้มันจะต่างกันนิดหน่อยแต่ก็ถือว่าหนวดขาวเก่งกว่าแม้จะน้อยนิดก็ตามครับ^^

Dragon:

ลูฟี่เก่งซะขนาดนั้น คิดดูแล้วกันนี่คือพ่อของเค้านะ

ส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะอยุ่ระดับจอมพลเลยละ หรือไม่ก้อเหนือกว่าด้วย

AA:

น่าจะเก่ง ขนาดแฮนค๊อกยังเรียกว่าปีศาจเลย

Augustz:

ที่แฮนค๊อกมันบอกมันหมายถึงว่า ไม่ว่าลูฟี่จะเป็นลูกของปีศาจที่ไหนมันก้จะรัก

ประมานเนี้ยมั้งคับ

l3asic:

พ่อลูฟี่น่าจะเก่งพอๆกับพ่อบากิ *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (4/10) > >>

Go to full version