Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

ตกลงเรื่องนี้ไครนางเอกกันแน่ครับ งงๆ

หน้า: (1/4) > >>

golfbikes:

เออมันมีหลายคนอะ ลูซี่ ลิซาน่า เวนดี้ เอลซ่า จูเบีย รึ มิร่า มันหลายคนอะ งงๆ

pompampeebar:

ผู้หญิงที่ไก้ลชิดกับนัตสึพระเอกของเราก็ มีแค่ ลูซี่ กับ ลิซาน่า 2คนอะคับ คนอื่นตัดไปได้เลย อย่างเอลซ่าก็กับเจราล จูเบียก็กับเกร์

แต่ผมว่า ลูซี่ แหละครับที่จะคู่กับนัตสึเพราะเนื้อเรื่องมันเอนมาทางลูซี่มากกว่า แถมไปด้วยกัน รั่วสุดๆ5555+ *love* 

prince_fenris:

ใครเป็นนางเอกไม่รุอ่ะ แต่ที่แน่ๆ สาวๆสวยๆน่ารักทุกคนเรย *nude* *nude* *nude* *nude*

Fairytail_onepice_naruto:

ยังไงก็ต้องลูซี่ทีรักของผมอยู่แล้ว555+ *hoho*

extrabome:

เรื่องนี้อาจไม่มีนางเอกก็ได้ครับ
นัตซึ เป็นตัวเอกชาย
ลูซี่ เป็นตัวเอกหญิง
ดูแล้วไอ้เจ้านัตซึคงไม่ได้คิดเรื่องรักๆใคร่ๆ

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version