Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

Fairy Tail 297 ค้างมากๆเลยครับ

หน้า: << < (2/2)

tanachot2010:

ชอบทำเหมือน ตอน บนเกาะเท็นริว อีก ละ มีเนื้อหา อนาคต มาแทรก 555 เอาซะ ลุ้นไปหมด

*hoho*

Zigmund:

ผมว่าคล้ายกันอยู่นะ  *shock* *shock*

spirit:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 12:13:10 ---ผมว่าคล้ายกันอยู่นะ  *shock* *shock*

--- End quote ---

แต่ตอนล่าสุดยัยนั้นมันอยูกับอูเทียอะดิหรือจะมาจากอีกโลกนึง

Num:

ดูจากหน้าตาของ เลวี่ แล้ว อาจมีดราม่า มากก่าเกาะเท็นโร สะอีก

KiraKylinTy:

หน้าตา เลวี่ ไปโดนไรมาเนีย เท่เป็นบ้าเลย *great*
เย้ย จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น คงอธิบายถึงสถานการณ์ที่รับไม่ได้ ใคร?ที่ถล่มพวก fairy tail ซะยับได้ขนาดนี้! พวกกิลดิ์ พันธมิตรหละไปไหนหมดยังไงก็ต้องเข้ามาช้วยfairy tail แน่ๆ และก็น่าจะเละกันหมด จนขนาดหน้าตาเลวี่ กลายเป็นผู้ผ่านสนามรบมาแบบโชกโชนแบบนี้ *shock*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version