Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ เป็น มิซึคาเงะ คับ

หน้า: << < (2/3) > >>

BlackWhite:

ผม ไม่ รู้ ผม อ่าน ไป ไกล เลย ลืม 555+

BlackWhite:

เห็น เลย เอา มา บอก

wattahan645:

*glad*โอ้ววววว  ม่ายนะ  5555 ขอบคุณที่เอามาบอกนะครับแต่ว่าลองอ่านดูใหม่เด้อมันบ่แม่นจังซั่น *hoho*

banksoi5:

โทบิ คือ อุจิวะ ... ครับ *dontknow*

samaru:

ในความคิดผมผมว่าพ่อของซาสึแกะ เปงโทบิ เพราะเหตุใดนั้น
1.ตัวละครทีจะเป็นโทบิได้ก็มีเพียงตัวละครทีเคยออกการ์ตูนมาแล้วไม่ว่าอดีตหรือปัจจุบันไม่รวมภาคพิเศษเพราะตัวละครภาคพิเศษเปงไปได้0เปอเซน
2. ถ้าดูอีกมุมหนึ่งในตอนที่แม่นารูโตะใกล้คลอดนั้นแม่โต๊ะได้คุยกะแม่ของซาสึแกะว่าจะคลอดแล้วแม่ซาสึแกะอาจจะไปบอกพ่อซาสึแกะก็ได้แล้วได้จังหวะชิง9หางเลย
3.โทบิพยายามปกป้องซาสึแกะจากคาบูโต๊ะอยู่ด้วย
4.ตอนทีโทบิเอาซาสึแกะมาพักแล้วซาสึแกะตื่นขึ้นมาเจอโทบิเนตรวงแหวนที่อิทาจิให้ไวสำแดงเด็จไปเผาโทบิที่กำลังเปิดใบหน้าให้ซาสึแกะได้ดูแต่ดันโดนไฟเผาซะก่อนแสดงให้เห็นว่าอิทาจิไม่อยากให้ซาสึแกะได้รับรู้เกี่ยวกับอะไรบางอย่างแน่ๆๆๆครับ
5.ยังจำตอนที่อิทาจิว่าไว้ได้ไหม ตระกูลอุจิวะจะรวมกลุ่มกันก่อการร้ายในหมู่บ้านได้ไหมและคิดว่าใครจะเปงหัวหน้ากลุ่มกันถ้าไม่ใช้พ่อซาสึแกะ ก่อนทีอิทาจิจะฆ่าล้างตระกูล
และผมไม่คิดว่าพ่อซาสึแกะไม่ได้ตายไปทีครับ
6.ส่วนเรื่องของทรงผมที่ไม่เหมือนพ่อซาสึแกะนั้นผูเขียนอาจจะทำให้ตัวละครรูปร่างเปลียนไปเพื่อนให้เดายาก
ถ้าลูกเก่งขนาดนี้แล้ว พ่อ จะเทพขนาดไหนกันคิดดูละกัน อีกอย่างพ่อซาสึแกะดูขึมๆๆๆเหมือนมีอะไรในใจตอนแรกๆๆ

ความคิดเห็นนี้แค่ลองวิเคราะห์เฉยๆๆ

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version