Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ เป็น มิซึคาเงะ คับ

หน้า: (1/3) > >>

BlackWhite:

ลอง ไป อ่าน ดู นะ คับ ตอน 404 มัน คุย กับ คิซาเมะ

dragonsoloz4:

--- อ้างจาก: BlackWhite ที่ พ. 25 ม.ค. 2012 เวลา 13:11:51 ---ลอง ไป อ่าน ดู นะ คับ ตอน 404 มัน คุย กับ คิซาเมะ

--- End quote ---

มาดาระ ควบคุม มิซึคาเงะอยู่ครับ มิซึคาเงะ มีสัตว์หางอยู่

raijungman:

ไม่ใช่มิซึคาเงะครับ แสดงว่าคุณยังอ่านไม่ถึงสินะครับ ไม่เป็นไรลองอ่านดูเรื่อยๆ จะรู้ว่ามดาระควบคุมมิซึคาเงะอยู่อ่ะครับ

cero:

นั่นดิ ตอนแรกจะด่าแล้ว แต่ก็พอเข้าไจนะ ว่าเพิ่งอ่านถึง404 อะ ลองอ่านไปเรื่อยๆดิจะรุ่ว่า โทบิ มันคือไฝ

LM:

มันใช้ เนตรควบคุม มิซึคาเงาะ ที่ 3 นิครับ คอยชักใยอยู่เบื้องหลัง ให้ มิซึคาเงาะ ที่3สั่งการตามที่มันควบคุมประมาณนี้แหละมั้ง

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version