Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตกลงเรื่องที่ฮินาตะไปช่วยนารูโตะตอนสู้กับเพนมันจำไม่ได้ใช่ปะ

หน้า: << < (2/4) > >>

MAX:

อิอิ มีกองเชียร์เพิ่มแล้วไง

BOiL55+:

ผมก็ชอบ ฮินาตะ  ผู้หญิง แบบนี้ผมชอบมากเลย

MAX:

อ่านจบรึยัง

มาถึงตอนปัจจุบัน รึยังครับ 55
เราจะได้คุยกันต่อ

แต่ถ้าไม่ถึงก้ไม่ว่ากันน่ะ เอาตอนใหนก็ได้อยากคุย ขอให้ยังเป็นสาระ ของเรื่องนารูโตะ ก็พอจร้า *dontknow*

golfbikes:

--- อ้างจาก: MAX ที่ ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 12:58:57 ---อ่านจบรึยัง

มาถึงตอนปัจจุบัน รึยังครับ 55
เราจะได้คุยกันต่อ

แต่ถ้าไม่ถึงก้ไม่ว่ากันน่ะ เอาตอนใหนก็ได้อยากคุย ขอให้ยังเป็นสาระ ของเรื่องนารูโตะ ก็พอจร้า *dontknow*

--- End quote ---

กระทู้นี้ก็ไม่ได้ออกนอกสาระของเรื่องนี้นะ มันก็เป็นเรื่องที่เกินขึ้นในเรื่องนิ *้ัdoubt*   และอีกอย่าง การ์ตูนมีสาระด้วยเว้ยเฮ้ย *haha* *haha* *haha* หวังสูงจริงพ่อคุณ
ดูไปชิวๆอย่าคิดมาก 555+ จะเอาสาระกับการ์ตูน *number1* นายเยี้ยมมาก
อ่านให้จบไวๆนะ เจ้าของกระทู้จะได้ รู้เรื่องกะเค้าเด้อ เห็นอยู่แต่ บอร์ด วันพีชอ่านโตะมั่งนะคับ

MAX:

มาตอบยัง ๆๆ

รออยู่นิ รออยู่

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version