Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

ตกลง โรคุโด มุคุโร่ ถูกนับเป็น1ในผู้พิทักษ์อะป่าวเนี้ย

หน้า: << < (3/4) > >>

hackauthai:

2 คนใน 1 ร่าง แถมผู้หญิงกับผู้ชายซะด้วย ๕๕๕  *haha*

Augustz:

แต่ว่าตอนนี้มันออกมาแล้วไง มันแยกกันแล้วนะ  - -

แล้วดูๆแล้ว มุคุโร่เองก้เหมือนจะไล่ให้โคลมไปอยุ่กับสึนะ เหมือนกับว่าตัวมันเองจะแยกตัวไปอยุ่เองต่างหาก

ไม่รวมกับวองโกเล่นะ  - -

DEMON-HAFT:

เป็นตัวแทนของวองโกเล่ด้วย และก็เป็นหัวหน้าโกคุโยด้วย โคลมกับมุคุโร่ก็คือผู้พิทักษ์นะแหละครับ แต่มุมันปากแข็งไม่กล้าบอกตรงๆ  กับสึนะ ที่ผ่านมามันช่วยสึนะมาเหมือนกัน แต่ทำเป็นซึน  *shock* *shock*

zCGz14211:

สับป้ามันขึ้นชื่อเรื่องความซึนพอๆกับฮิแหล่ะครับ

ถึงมันจะปฏิเสธให้ตายยังไงมาเฟียทั้งโลกก็รู้ว่ามันเป็นผู้พิทักษ์สายหมอกรุ่นที่10ของวองโกเล่

และสำหรับสึนะแค่คนเดียวคงไม่พอ ต้องมาเป็นแพ็คคู่ทั้งซากศพและหัวกะโหลกถึงจะเป็นผู้พิทักษ์สายหมอกของสึนะ

IzAGolF:

ไม่น่าจะเป็นนะ  เพราะก็คล้ายๆกับของรุ่นที่1  ที่เดม่อนออกจากกลุ่มไปแล้วให้ลูกสาวของเดม่อน  มาทำหน้าที่แทนอะครับ   *rip* *rip*

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version