Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

ตกลง โรคุโด มุคุโร่ ถูกนับเป็น1ในผู้พิทักษ์อะป่าวเนี้ย

หน้า: << < (2/4) > >>

paytong01:

โคลมเป็นแค่ตัวแทนของมุคุโร่เพราะตอนศึกวาเรียมุคุโร่อยู่ในคุก

[email protected]:

--- อ้างจาก: paytong01 ที่ พ. 14 มี.ค. 2012 เวลา 23:00:29 ---โคลมเป็นแค่ตัวแทนของมุคุโร่เพราะตอนศึกวาเรียมุคุโร่อยู่ในคุก

--- End quote ---
โคลมไม่ใช่ตัวแทน โคลมก็ส่วนโคลม มุคุโร่ก็ส่วนมุคุโร่ แทนกันไม่ได้หรอก

WhiteAngel:

เป็นผู้พิทักษ์ทั้งคู่ละมั้งครับ รีบอร์นบอกไว้ว่า ไม่มีใครจะแยก 2 คนนี้ออกจากกันได้ (แต่มันเป็นตอนที่ มุคุโร่อยู่ในคุก) ปัจจุบันก่อนเริ่มศึกตัวแทน มุคุโร่มาบอกให้ โครม ไปอยุ่กะ สึนะนี่ แล้วโครมก็ขอเข้าร่วมศึกตัวแทน คงจะมีบางอย่างที่โครมอยากจะพิสูจน์กับ มุคุโร่ล่ะมั้งครับ

ปล ความเห็นส่วนตัวนะครับ

hackauthai:

นับจิ มุคุโร่ก็เป็นสมาชิกนะ

Augustz:

ถ้าดูตัวอย่างจากผุ้พิทักษ์ของพรีโม่ มุคุโร่ก้อยุ่1ในผุ้พิทักษ์

เหมือนสายหมอก จับต้องไม่ได้ ไม่รุ้ว่ามันคิดอะไรอยุ่กันแน่ เข้าไม่ถึงความคิดมัน

แต่ถ้าดูจากการถือแหวน โคลมถือเปนผุ้พิทักษ์คับ   งงแฮะ  - -

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version