Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

ตกลง โรคุโด มุคุโร่ ถูกนับเป็น1ในผู้พิทักษ์อะป่าวเนี้ย

หน้า: (1/4) > >>

golfbikes:

คือ มันไม่ข่อยมาร่วมสู้ด้วยไม่ข่อยจะมีบท แถมมาก็มาแป๊ปๆ แล้วโครมกับมุคุโร่ นิมันยังไงกันแน่อะ
โครมบทเยอะกว่ามุคุโร่ซะอีก  เหมือนเป็นตัวประกอบเลยแหะ เทียบกับฮิบาริไอ้นี้ค้บยากกว่าเยอะเลย*disappoint*

pompampeebar:

--- อ้างจาก: golfbikes ที่ พฤ. 19 ม.ค. 2012 เวลา 01:09:29 ---       คือ มันไม่ข่อยมาร่วมสู้ด้วยไม่ข่อยจะมีบท แถมมาก็มาแป๊ปๆ แล้วโครมกับมุคุโร่ นิมันยังไงกันแน่อะ
โครมบทเยอะกว่ามุคุโร่ซะอีก  เหมือนเป็นตัวประกอบเลยแหะ เทียบกับฮิบาริไอ้นี้ค้บยากกว่าเยอะเลย*disappoint*

--- End quote ---

เป็นครับเป็นผู้พิทักษ์หมอกตัวจริงของวองโกเร่แฟมมิรี่ ใด้รับการยอมรับจากผู้พิทักษ์สายหมอกรุ่นที่1เดม่อน และเป็น1ใน3คนที่ใช้ภาพลวงตาหลอกสายตาของวิดิเช่ได้ และเป็นชาติผู้จ่องจะเอาร่างของไอ้เด็กสมอง                          ไมข่อยสมประกอบ      ซาวะดะ สึนะโยชิ *haha*

เป็นดั่งหมอกมายาที่จับต้องไม่ได้แต่คอยคุ้มกันแฟมมิรี่อย่างไก้ลชิดอยู่ตอลด(มั้ง *disappoint*)

premjarean6:

ความจริงเขาไม่ได้อยากอยู่กับมาเฟียอยู่แล้วล่ะครับ แถมเขาไม่ได้ถูกยอมรับจากผู่พิทักษ์สายหมอกรุ่นที่ 1 จริงๆซะหน่อยนี่ครับ (มันเป็นภาคเสริมที่ในมังงะไม่ได้มีจริงๆ) ตอนนี้ดูจากสถาณการณ์ไม่น่าจะใช่แล้วล่ะครับ คงเป็นโคลมล่ะครับ เพราะโคลมเป็นผู้รักษา Vongola Gear หมอกเอาไว้อยู่

Ez4win:

ความคิดส่วนตัว ผม ก็ว่า เป็นผู้พิทักตัวจริงนะครับ เพราะเวลาโครม สู้ไม่ได้ พี่แกก็โพล่ มาทุกที

golfbikes:

แต่ที่ผมเห็น คนที่ใช้ Vongola Gear ก็มุคุโร่นิคับ -...- *disappoint*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version