Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

คนพวกนี้หายไปไหน

หน้า: << < (2/2)

prince_devil:

ชามาลโดนพวกผู้หญิงยำตายไปแล้ว *dead*

DEMON-HAFT:

อาจารย์แกลืมละมั้งครับ แต่เรื่องนี้มันมีเด่น ๆ แต่ผู้ชายอ่ะ เสียใจมาก

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: DEMON-HAFT ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 11:58:08 ---อาจารย์แกลืมละมั้งครับ แต่เรื่องนี้มันมีเด่น ๆ แต่ผู้ชายอ่ะ เสียใจมาก

--- End quote ---
เดี๋ยวส่งจม.ไปบอกอาจารย์ให้ว่า ขอบท "ลุซ ซูเรีย" เด่นๆหน่อย *haha* *hoho*

WhiteAngel:

ถูกตัดบททิ้งล่ะมั้งครับ ความเทพเริ่มมีไม่ถึงขั้นแล้วครับ ^^

krizalids:

คุณแรมโบ้ ก็โผล่มาตอนเปิดตู้เย็นให้สึนะคิดอะไรออกไง อิอิ  *hoho*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version