Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แล้ว โดฟลามิงโก้ ใช้ฮาคิได้รึเปล่า...

หน้า: << < (24/44) > >>

Augustz:

ปวดหัวมั่กมากก  *disappoint*

marangone:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พ. 25 ม.ค. 2012 เวลา 14:18:51 ---ไม่ต้องแล้วละจ๊ะ ป๋าวินพูดขนาดนี้แล้วในเรปที่ #106 ยังมีคนไม่สังเกตุ
ขืนเรายังมาม่าไม่เลิก เดี๋ยวโดนป๋าวินเขกหัว (>..<")
ดีนะป๋าแมงวันไม่อยู่ ไม่งั้นโดนป๋าแกดุแน่ๆคะ พี่ทัคกี้

--- End quote ---

เกี่ยวอะไรกับผมอ่ะ ^^ ผมไม่เคยดุนะ อิอิ

แต่ดูคุณ ต้องเค้าจะมั่นใจในตัวเองมากๆๆๆเลยนะครับ ไว้วันไหนผมมีข้อสงสัยผมจะขอถามจากคุณต้องพร้อมขอข้อมูลประกอบด้วยนะครับ^^

panndora:

*great* เย้!! ไม่โดนดุ *great*
นึกว่าจะโดนเตือนนิดหน่อยเป็นกระสัย
ประมาณว่าอย่าเถียงกันครับ....ฯลฯ อะไรแบบนี้นี่ค๊า ^^

marangone:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พ. 25 ม.ค. 2012 เวลา 16:00:28 ---*great* เย้!! ไม่โดนดุ *great*
นึกว่าจะโดนเตือนนิดหน่อยเป็นกระสัย
ประมาณว่าอย่าเถียงกันครับ....ฯลฯ อะไรแบบนี้นี่ค๊า ^^
--- End quote ---

555 ไม่กล้าบอกใครแล้วครับ เคยมีมาม่าไปรอบนึง ไม่กล้าละ ^^

OffeSpiN:

เซราะกราวแท้!!  *้ั์drinktea*

หน้า: << < (24/44) > >>

Go to full version