Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แล้ว โดฟลามิงโก้ ใช้ฮาคิได้รึเปล่า...

หน้า: << < (3/44) > >>

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พ. 18 ม.ค. 2012 เวลา 20:34:53 ---
--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พ. 18 ม.ค. 2012 เวลา 17:14:37 ---แล้วคิดว่า พลังของโดฟลามิงโก้ สามารถควบคุม ผู้ที่ใช้ฮาคิเป็น ได้รึเปล่าอ่ะครับ.....

--- End quote ---
ตอนสงครามสุดยอดไดมอนส์ โจส ยังไม่รอดเลยคะโดน"ชักใย"เหมือนกัน :)

--- อ้างจาก: SouthSide ที่ พ. 18 ม.ค. 2012 เวลา 15:57:34 ---ฮาคิน่าจะสามารถใส่ในผลปีศาจได้ครับ
อย่างเช่นคิซารุ น่าจะใส่ฮาคิลงในดาบแสงของตัวเองตอนสู้กับเรลี่ย์
น่าจะใส่ฮาคิ เพราะฟันกับดาบที่มีฮาคิของเรลี่ย์ได้   *้ัdoubt* *้ัdoubt*

เอ่อ....เรลี่ต้องใช้ฮาคิใส่ดาบพอเข้าใจคะเพื่อจะฟันคิซารุเนี่ย
แต่คิซารุต้องอัดฮาคิใส่ดาบเนี่ยไม่เข้าใจคะ ดาบเรลี่ไม่ใช่ผู้ใช้พลังผลปีศาจนี่คะ
คิซารุจะอัดฮาคิใส่ดาบแสงเพื่อฟันให้โดนดาบของเรลี่ทำไมงะ งง หรือเรา งงคนเดียว??
เราว่าดาบของคิซารุน่าจะเป็นแสงที่มีความถี่สูงมากกว่านะคะ แบบดาบสตาร์วอร์ส อะคะ ส่วนตัวนะคะ

ภาพนี้ ยืนยันได้เยี่ยมเลยครับ.............

เดามั่วมั่ง:

แล้วโดฟลามิงโก สามารถชักใย ทีนึงได้มากกว่า 1 คนเปล่าอ่ะ....(ลืมแล้ว)   *disappoint*

saxsax:

ได้ครับ ตอนที่ควบคุมเบลามี กับเพื่อนอะครับ เกินหนึ่งแว้ว  *attack*

Augustz:

ผมไม่แน่ใจว่าผมเข้าใจผิดหรือป่าว

ว่าเบรามี่มันไม่มีแรงพอจะหนี ประมานว่าโดนซ้อมหนัก อะไรเงี้ย

ละฟลามิงโก้ บังคับพวกมันแค่คนเดว

ถ้่าเข้าใจผิดยังไงก้ขอโทดด้วยคับ

takky:

เบรามี่ น่าจะไม่โดนควบคุมนะครับคิดว่าน่ะ

หน้า: << < (3/44) > >>

Go to full version