Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แล้ว โดฟลามิงโก้ ใช้ฮาคิได้รึเปล่า...

หน้า: << < (17/44) > >>

Dragon:

เรื่องของตาลุง คิซาารุ นี่ มันเป็นแสงก้อใช้

แต่แสงที่ว่ามันคือ แสงเลเซอร์ อย่างที่คุณ windyzero ได้บอกไว้ตั้งแต่แรก

เดามั่วมั่ง:

เออ... มีเรื่องสงสัยอีกแระอ่ะครับ....

คือว่า  เมื่ออาคาอินุ เลื่อนขึ้นเป็นจอมพล แล้วโคบี้ ของผมล่ะทำไง... ถูกย้ายไปไหนแล้ว
(เห็นตอนสงครามอาคาอินุ ไม่กินเส้นกับโคบี้อยู่อ่ะ) ถึงจะมีกราฟคุ้มอยู่ก็เถอะ เป็นแค่พลโท (หรือกราฟเปลี่ยนขั้นแล้วหว่า.....)

*dead*

saxsax:

กาฟ ปลดประจำการแล้วครับ แต่คงยศพลโทไว้ เป็นคนช่วยฝึกทหารรุ่นใหม่น่ะครับ รวมถึงเซนโงคุด้วยนะ

windyzero:

ผมว่า คงจะได้ย้ายไปทำงานในหน่วยที่ลำบากที่สุดล่ะครับ

แต่มันก็เป็นผลดีสำหรับโคบี้นะ จะได้โชว์ฝีมือที่ได้ฝึกมา อิอิ

BoaDHandcock:

น่าจะใช้ได้นะ ไอ้เจ้านี่คว่มเลวมันอยู่ระดับแนวหน้่เลยคว่มเก่งก้อเช่นกันน่าจะมีฮาคิอยู่แหล่ะ

หน้า: << < (17/44) > >>

Go to full version