Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สมาชิกคนที่10คือจินเบ

หน้า: << < (4/4)

HunterX_nai:

ณ ตอนนี้ก็เงิบกันเป็นแถวไปก่อนนะ   แต่อาจจะไปเจอกันในโลกใหม่ก้ได้

marangone:

--- อ้างจาก: BoaDHandcock ที่ อา. 22 ม.ค. 2012 เวลา 21:19:28 --- *hoho* *hoho*เดาเอามั่วๆนะสมมติเฉยๆนาว่าตอนใกล้ๆจบเรื่องลูฟี่จะมีพรรคพวกเยอะเหมือนพวกหนวดขาวหรือผมแดงหรือเปล่านาที่มีเด็กรับใช้ิยู่เต็มเรือเลย แล้วก้อมีเรือลูกอีกหลายๆลำไว้เสริมความแข็งแกร่ง.  *glad*โอ้ยจะเทห์แค่ไหนนะเนี่ยทั้งเทห์ทั้งวุ่นวายลูฟี่คงโวยวายเรียกหาโซโลนามิซันจิอยู่ทั้งวันแน่จะมีโอกาศได้เห็นความน่าภาคภูมิใจของเหล่าเสธทั้งหลายมั้ยน้อ *hoho*ฝันกลางวัน *hoho*

--- End quote ---

ผมว่าน่าจะมีครับ แต่เป็นในรูปแบบพันธมิตรมากกว่า ลูกเรือครับ ลูกเรือก็คงมีแค่ 10 คนนั่นแหละครับ ^^

takky:

พันธมิตรก็กลุ่มของ ฟ๊อกซี่ ไง

หน้า: << < (4/4)

Go to full version