หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สัยสัยเกี่ยวกับเกาะในโลกใหม่อ๊ะครับ ที่ทั้งเกาะมีพายุฟ้าผ่า จะมีอะไรสำคัญกับเนื้อเรื่องหมั๊ย  (อ่าน 17114 ครั้ง)

saxsax

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ไอ้ที่ว่า ปีนขึ้นไปนี่  ผมว่าเปนข้อที่น่าสงสัย  แล้วไทเกอร์โดนจับไปเปนทาสได้ยังไง
*great* ไทเกอร์โดนจับไปเป็นทาสก่อนไงคะแล้วหนีออกมาได้ เลยปีนเรดไลน์กลับขึ้นไปปลดปล่อยทาสอีกครั้งนึง

ไปทำอีท่าไหนถึงโดนจังล่ะ  ตอบมาสิ

ผมว่าโดนจับน่าจะชัดเจนแล้วนา คงพลาดอะไรสักอย่าง แต่ถ้ายังจะหัวชนฝา ก็คงต้องถามตัวเองก่อนว่าอยากได้คำตอบว่าอะไร ไม่ก็ส่งถาม อ.โอดะ ซึ่งก็อาจจะได้คำตอบว่า " อาจจะโดนจับ ตอนเผลอหลับอยู่ก็ได้นะ โอ้วเย้ " อะไรแบบนี้ 55

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
น่าจะโดนจับไปตอนเด็กล่ะมั้งครับ

แบบว่า อาโนเนะอยู่ สู้ใครไม่เป็น -.-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

panndora

• บุคคลทั่วไป
น่าจะโดนจับไปตอนเด็กล่ะมั้งครับ

แบบว่า อาโนเนะอยู่ สู้ใครไม่เป็น -.-
*rip* โดนจับตอนโตแล้วนี่แหละจ๊า *rip*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST