Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เคยคิดไหม ว่าถ้าเกิด คางามิ เป็นลูกของมาดาระ ? ไม่ก็น้องมาดาระ?

หน้า: << < (2/2)

[G]ooD[E]ndinG:

--- อ้างจาก: semon7 ที่ อา. 08 ม.ค. 2012 เวลา 17:05:39 ---มีดิรุ่น1  ถ้าไม่มี  จะมีหลานเป็นซึนาเดะได้ไง

--- End quote ---

แล้วคุณรู้รึเปล่าล่ะ ว่าลูกรุ่นหนึ่งคือใคร ผมไม่เคยเห็นอ่ะ- - *damage*

semon7:

--- อ้างจาก: [G]ooD[E]ndinG ที่ อา. 08 ม.ค. 2012 เวลา 23:22:53 ---
--- อ้างจาก: semon7 ที่ อา. 08 ม.ค. 2012 เวลา 17:05:39 ---มีดิรุ่น1  ถ้าไม่มี  จะมีหลานเป็นซึนาเดะได้ไง

แล้วคุณรู้รึเปล่าล่ะ ว่าลูกรุ่นหนึ่งคือใคร ผมไม่เคยเห็นอ่ะ- - *damage*

ไม่รู้หรอกว่าคือใคร แต่เนื้อเรื่องมันก็บอกมาตั้งแต่ตอนเด็กแล้วว่าเป็นหลาน ผมกะไม่เคยเห็น ถ้าเห็นจะขอเฟสลูกรุ่น1มาให้ - -*

TheStrokes:

ผมเคยสังเกตุ ขอบตา ของโทบินะ เหมือน ท่านรุ่น1 แล้วก็ อิทาจิ มาก

momothedog:

ตามเรป 2 มันต้อง อุจิวะ คางามิ แน่นอน

หน้า: << < (2/2)

Go to full version