Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่า Roger Dragon S Lufy คือญาติกันป่าว... มีภาพด้านในให้ตัดสิน...

หน้า: << < (3/3)

icekungza9:

เอส เหมือน ดราก้อน
ลูฟี่ เหมือน โรเจอร์  *rip*

enathan:

--- อ้างจาก: eak_a7x ที่ อา. 08 ม.ค. 2012 เวลา 11:41:18 ---ถ้าผมจะบอกว่า จริง ๆ แล้ว ลูฟี่เป็นลูกของโรเจอร์คับ

คุณจะเชื่อมั้ย ?

--- End quote ---
คิดเหมือนผมเลย55555  ฟันธง *attack*

panndora:

--- อ้างจาก: eak_a7x ที่ อา. 08 ม.ค. 2012 เวลา 11:41:18 ---ถ้าผมจะบอกว่า จริง ๆ แล้ว ลูฟี่เป็นลูกของโรเจอร์คับ

ไม่เชื่อคะ แค่ตอนรูจคลอดเอส ก็ต้องอุ้มท้องเกือบ 2 ปีแล้ว
นี่ถ้าลูฟี่เป็นลูกโรเจอร์แม่ลูฟี่ต้องอุ้มท้องกี่ปีละคะ 5 ปี??

saxsax:

--- อ้างจาก: panndora ที่ จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 17:38:23 ---

ไม่เชื่อคะ แค่ตอนรูจคลอดเอส ก็ต้องอุ้มท้องเกือบ 2 ปีแล้ว
นี่ถ้าลูฟี่เป็นลูกโรเจอร์แม่ลูฟี่ต้องอุ้มท้องกี่ปีละคะ 5 ปี??

ตอบได้เฉียบ . . เปิดประเด็น  *dead* *dead*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version